Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ron Paul: Marekani haiiwezi kivita Jamhuri ya Kiislamu ya Iran

Discussion in 'International Forum' started by MpigaKura, Jan 10, 2012.

  1. MpigaKura

    MpigaKura JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2007
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading"]Ron Paul: Marekani haiiwezi kivita Jamhuri ya Kiislamu ya Iran[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD][​IMG]Ron Paul anayewania kuteuliwa na chama cha Republican cha Marekani kugombea urais nchini humo amesema kuwa, Washington haiiwezi kivita Tehran na haiwezi kugharamia vita kati yake na Iran.
    Pia amewataka viongozi wa Marekani waache uadui wao dhidi ya Tehran na watafute njia za kidiplomasia kuamiliana na Iran.
    Vile vile amevilaumu vyombo vyahabari vya Marekani kwa kuwatangazia habari za uongo wananchi wa nchi hiyo kuhusiana na lengo la Jamhuri ya Kiislamu ya Iran la kufunga Lango Bahari la Hormuz.
    Amesema, vyombo vya habari vya Marekani havipaswi kupiga makelele ya kiuchaguzi dhidi ya Iran na kusema kuwa baadhi ya habari zinazotangazwa na vyombo hivyo kuhusu lengo la Iran la kuanzisha vita dhidi ya Marekani kupitia kufunga Lango Bahari la Hormuz, hazina ukweli.
    Vile vile amekumbushia jinsi Marekani ilivyovamia Iraq kwa kutegemea taarifa za uongo za kuweko silaha za mauaji ya umati nchini humo na kuvitaka vyombo vya habari vya Marekani visiwapotoshe wananchi wa nchi hiyo.
    Hivi karibuni pia Paul anayewania kuteuliwa kugombea urais kwa tiketi ya chama cha Republican cha Marekani alisema kuwa Iran si tishio, tofauti na jinsi vyombo vya habari vya Magharibi vinavyojaribu kuwaonesha walimwengu.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Where is the source? Hata Obama naye alikuwa hapendi vita, ila waliomuweka madarakani ni wale wale wapenzi wa vita. Soko lao linapatikana kama kunatokea vita
     
  3. MpigaKura

    MpigaKura JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2007
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  4. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Anatafuta u-Rais wa USA kufanya nini kama ni mwoga kama watawala wa Kiafrika? Huyo hafai.
     
  5. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    ukiwa rais wa usa,swala la vita huwezi likwepa
    huyu anazungumza kwa kuwa yupo nnje ya system
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    wamarekani wasipoenda vitani ajira zitatoka wapi?
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kwa namna moja ama nyingine yuko sahihi,
    Lakini je, Inawezekana kweli kutafuta suluhu ya kidiplomasia na Iran?
    Manake uzoefu unaonesha kuwa Iran siyo tishio kwa Marekani bali kwa Israel,
    Je Marekani atakubali kuona Rafiki yake mkuu Israel akiishi kwa wasiwasi kwa sababu ya Ki Iran?
     
  8. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo amekosea, hawezi kupata kura kwa wamarekani. Anapoteza tu muda wake, na ninadhani mpaka sasa alishafahamu ndiyo muda wake wa kutoa pumba zake maana hakuna atakaye msikiliza hapo baadaye.
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,072
    Trophy Points: 280
    Hakuna nchi kwa sasa inayoiweza Marekani katika conventional warfare
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yaaani huyu kishashindwa uchaguzi rais gani muoga kama kafulila anakimbilia kupiga magoti
     
  11. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Jamaa anakosea kuifananisha kijeshi Iran na America! anatafuta kuungwa mkono no waislamu na waarabu lakini anasahau kwamba idadi yao still ni ndogo sana! Mwamuzi wa mwisho mpaka sasa ni Beijing, kama wakiiunga mkono USA, basi Tehran lazima ishuhudie kitimtim
     
  12. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Huyu uzee tu ndio unaomsumbua...
     
  13. T

    Topical JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Merakani inapigwa kama mtoto na Israel; in fact america ni corporate state inayoendeshwa kwa faida ya waisrael
     
  14. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyu babu mnamdharau uliza matokeo ya hivi karibuni masaa machache yaliyopita hapo New Hampshire kashika nafasi ya ngapi,babu ana msimamo mkala sana toka wamzo wa kampeni kuhusu uchokozi chokozi wa marekani,na anasema marekani iache kuidekeza israel na kuingilia ingilia kila ugomvi wa israel,iiache israel isimame yenyewe kwa kuwa ina uwezo na pia haifanyi biashara yeyote na israel so haoni sababu ya kujipendekeza kwao!

    Ron Paul Educates Rick Santorum on Iran During Ames Iowa Debate - YouTube
     
  15. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,072
    Trophy Points: 280
    Hauko serious wewe.
     
  17. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tatizo kuna watu ukiitaja tu israel wanaingiza ushindani wa kidini!
     
  18. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
  19. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe kweli unadhani huyu babu kwa miujiza awe rais wa Marekani unafikiria anaweza kuyafanya hayo anayoyasema majukwaani....Thubutu yake!.
     
  20. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
Loading...