Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Romance

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mnyama Hatari, Apr 17, 2012.

  1. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kule kwenye siasa watu wamewazodoa sana baadhi ya wale wagombea ubunge wa Afrika Mashariki kwa kutojua vizuri Kiingereza.

    Wale ambao wameonekana kujieleza vizuri kwa Kiingereza wengine wamewaona kuwa ni "vichwa" (wakimaanisha wana akili).

    Sasa humu MMU kuna baadhi ya watu huwa wanapenda sana kutumia neno "romance" wakimaanisha yale matendo ambayo wapenzi wawili hufanya kabla ya kujamiiana.

    Matendo hayo huhusisha busu la kunyonyana ndimi, kupapasana sehemu za siri, kunyonyana chuchu na kadhalika. Hii yote ni katika kuandaana ili muweze kufaidi vizuri tendo hilo la kujamiiana.

    Sasa mimi huwa sielewi kwa nini neno "romance" hutumiwa kumaanisha hayo. Mimi sidhani kama "romance" ni neno sahihi kulitumia kuelezea hayo matendo.

    Neno sahihi kwa uelewa wangu ni "foreplay". Hata "make out" ni sahihi pia.

    Sasa neno "romance" wana MMU lina maana gani?
     
  2. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona kimya? Hakuna wasomi wa UDSM na Makerere humu?
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Romance not necessary foreplay....unaweza ukafanya romance na sio foreplay. Hayo matendo uliyosema ukiwa utayafanya and ending up with sex then its foreplay, yani foreplay ni kabla ya huo mchezo wenyewe. Romance inaweza kuwa hata outdoor activities, your actions, caring kwa mpenzi wako and you can be referred as ROMANTIC person, the person that knows hows how to love.
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    People have got life...hawalali humu, wengine wako mbioni saahivi kukimbilia daladala za gongo la mboto....wasubiri kesho wakija kazini
     
  5. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo definition ya romance umeitoa wapi? Unaweza kunipa mamlaka ya ulikoitoa?
     
  6. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madhali wewe upo basi tuendelee na mjadala. Mimi nataka kuelewa tu.
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Waafrika lazima tujikomboe na huu unyonge, english ni lugha ya watu kama watu hawajui si wazungumze kila mtu lugha anayofahamu, I mean international recognised language na sio kisukuma wala kihaya. Kwenye umoja wa mataifa au EU block wanafanya hivyo na wako swafi tu....kwanini sisi
     
  8. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo sisi ni washobokaji. Sasa usipoongea Kiingereza nani atajua wewe ni msomi? Nani atajua wewe ni "kichwa"?

    Kiingereza bongo ni dili. Kuna vijana wamejipatia mademu kutokakana na Kiingereza.

    Jaribu kutema yai la ukweli humu uone jinsi ambavyo chati yako itapanda. Si mchezo.
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Acha uvivu...google was create for you
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Huo ni ujinga ulioje.....sikujua kama english dili na yai la ukweli ni nini?
     
  11. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya nimefuata ushauri wako na hiki ndicho nilichopata.

    Romance kama nomino ni:

    Romance kama kitenzi ni:

    Sasa mbona kama ulichoandika mwanzo kama vile hakiendani na hizo fasili. Au ni uelewa wangu ndiyo mbaya?
     
  12. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi najua basi....labda wajuao watakuja kutoa ufafanuzi.
     
  13. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....ulivyoanza na mambo ya bunge nkajua daah.....
    Kumbe....!!??
     
  14. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Faza vipi...romance ndo nini?
     
  15. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ...kwahyo ww hujui maana ya romance..?
     
  16. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mkuu romance can be anything so long as its and excitement associated with love..

    Sasa foreplay ni yale yote yanayofanyika kabla ya mchezo wenyewe (kwahio kama mwisho wa siku hakuna play, that is not foreplay) na romance inaweza ikawa yote hayo uliyoyasema pia, lakini kuongezea labda inaweza kuwa romantic dinner, movies, kukaa tu na kuangaliana n.k.

    Kwahio wanaosema hio foreplay ni romance hawajakosea so long as hiyo foreplay ni excitement associated with love.., ingawa romance sio lazima iwe foreplay kama immediately after hakuna play (and I mean immediately after) sio um-kiss mtu saa tatu alafu saa nane mcheze uite ile kiss was foreplay
     
  17. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hmmm...really? Are you sure of what you are talking about?
     
  18. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui kwa kweli. Au niseme kwa kibongo bongo sijui maana jinsi wabongo wanavyolitumiaga hilo neno...hmmmm. Haya...labda ni mimi ambaye sielewi. Si unajua tena wengine hatukwenda A levo wala chuo kikuu.
     
  19. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ...khaaa..!! Yaani hata hlo jibu halikutoshi... Go to hell then.....
    Ur wasting our tym.
     
  20. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kwa ufupi romance is the feeling of being in love,it includes emotions na kila ki2 kinachofanywa kwenye mapenzi kuleta excitement na kufanya mapenzi yawe na msisimko zaidi..
     
Loading...