Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Romance in public transport.......inakera!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kalunguine, Apr 27, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tulianza safari kama mida ya kumi na mbili na ushee kwenda hapo mji kasoro bahari ndani ya bm couch, walengwa walikuwa wamekaa adjacent siti ya mbele, kama kawaida niko na kamchina kangu jamii forum naperuzi. Vimbwenga vikaanza tulipofika kibaha, jamaa akaanza shikana shikana na huyo demu, hadi mlandizi washalana mate, haikuishia hapo, waliendellea na kamchezo kao huku wakipumzika mara kwa mara, ilifikia stage jamaa akaamuwa hadi kunawa mkono, hapa ndipo hadi sauti za miguno ya huyo mdada zilitoka, na cha ajabu ilichukua minutes kama tano jamaa kakomaa tu.
    Abiria wote ni kimyaa kumskilizia mdada akilalama. Huku tulio karibu tukiangalia kinachoendelea, ni kama muvii hivi.
    in my mind nlichokuwa nataka ni gari ifike nishuke tu sababu hali ile haikuwa nzuri kabisa, nliyekaa naye nahisi hakuwa na hali as aliishia kubana miguu tu.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Hao bado mapenzi machanga ndio maana shatashata wape mda upepo wa ngono utapita tu!
     
  3. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    inakera kweli si uongo,sema na abiria mliokuwepo mlikuwa mnanizamu,wangekuwa wale wenye vichwa bangu wangewachana
     
  4. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huyo uliyekaa naye aliyebana miguu alikuwa he au she?
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    ulimbukeni tu!
     
  6. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Abiria mlikosea. Mngewatembezea kichapo. Huu ni ulimbukeni. Wanaiga mambo ya wazungu. Laiti wangekuwa wamewahi kuishi Ulaya wangejiona majibwa ya kawaida yasiyo na mikia.
     
  7. GREATTHINKERMAN

    GREATTHINKERMAN Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulimbukeni huo, wawkikua wataacha.
     
  8. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hawana hela ya guest house hao!
     
  9. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    teh teh teh
     
  10. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Ambassador vip tena washika mbuzi mgongo afu unauliza mkia uko wapi?...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    aisee...hebu ngoja nisome tena alafu nivute picha yenyewe!
     
  12. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi nilidhani nasoma gazeti la udaku kumbe ni kweli.
     
  13. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yanini wapoteze pesa ya guest kama ni dakika tano tu jamaa anapiga bao.
     
  14. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    i see, hii ni kiboko.... ndiyo matatizo ya kuiga kila kitu hata kama ni cha kipuuzi
     
  15. Mlamoto

    Mlamoto JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Badilisha Title from [h=2]Romance in public transport[/h] to Pornography in public transport.
    [h=2][/h]
     
  16. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Alikuwa she, mdada estimating 32-35 years.
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    wakikua wataacha....
     
  18. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    atakuwa alikuwa anamtamani siku nyingi huyo dada.au huyo mdada ni mke wa mtu,kamuiba wanaenda banjuka nae moro.walikuwa wamepandwa na pepo la ngono hao.
     
  19. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Abiria wote mafala mmeshindwa kupinga tendo hilo...utamaduni wa wapi huo?
     
  20. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Walikuwa wanajipooza ki aina ndo maana walikaa kimya..

    Madamex ingekuwa ni wewe ungefanyaje au ndo ungesema aaaaaaahhh....eeeheeeee!!!
     
Loading...