Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Roman catholic na umasikini duniani

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Ritz, Jan 28, 2011.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,861
    Trophy Points: 280
    Roman Catholic duniani wapo 1.166 billion, kwa mujibu wa taarifa kutoka Vatican, jambo la kushangaza zaidi zile nchi zenye waumini wengi wa Catholic duniani ndio zinaongoza kuwa na masikini wengi na biashara za madawa ya kulevya na biashara za ukahaba, tuziangalie nchi zenyewe.
    Argentina 92%
    Brazil 95%
    Bolivia 95%
    Chile 70%
    Colombia 90%
    Costa Rica 76%
    Cuba 85%
    Dominican Republic 95%
    Ecuador 95%
    Haiti 80%
    Honduras 97%
    Mexico 77%
    Nicaragua 58%
    Panama 85%
    Paruguay 90%
    Malta 98%
    Peru 81%
    Philppines 81%
    Puerto Rico 85%
    Timo-leste 98%
    Jamaica 65%
    Venezuela 96%
    Sao Tome and Principe 96%
    Latin america peke yake kuna wa Catholic 580,590 Milion, Catholic wanapenda haya mambo au tatizo ni nini.
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Kama watu ni makahaba na wauza unga unataka wachinjwe hadharani?, Vitabu na Miungu iko tofauti, Mungu wa Sharia amekupeni nyie mamlaka ya kuchinja na kupiga mawe, Mungu wa wakatoliki atakuja kuhukumu wazima na watu na ndio wanaye muogopa huyo ambaye anauhisha roho na mwili,
    Kazi ya wakatoliki ni kuwaonya na kuwafundisha watu, wakiamua kufuata sawa wakiamua kufuata njia zao sawa,
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ritz
    Senior Member

    Join Date
    Sat Jan 2011
    Posts

    79
    Thanks
    0
    Thanked 6 Times in 5 PostsRep Power
    21
     
  4. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jitambulishe kwanza maana haueleweki. Huo uchambuzi wako umeangalia kigezo gani au umelinganisha nini na nini? France,Spain, Switzerland, Italy, Belgium, Netherland mbona hazipo? Na kwa maoni yako wewe unadhali Mexico,Venezuela,Puerto Rico,Brazil ni masikini. Pole sana.
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Why is this in Introduction Forum...., ningekushauri pa kuipeleka..., lakini....:twitch:
     
  6. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Where is poppy (for heroin) grown?
    Where is betel leaf more consumed?
    Where is khat (Miraa or mirungi) more consumed?
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,861
    Trophy Points: 280
    hizo nchi nilizozitaja ndio zina masikini wengi na biashara za ukahaba na madawa ya kulevya fanya na wewe utafiti kama unapinga hilo
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hili jukwaa ni la utambulisho...................peleka huu mjadala hoja mchanganyiko ndipo litajadiliwa vizuri please!!
     
  9. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Sina uhakika hasa nia yako ni nini, lakini pia umejitia upofu au kwa makusudi au ili kufanikisha lengo (baya) lako.
    baada ya kuwa umehusisha Ukatoliki na umaskini ndio hapo mjadala ungepaswa kuanzia, laini kwa sababu huna nia nzuri (na ndio maana wapo watakaokuporomoshea matusi) ukaongezea masuala ya umalaya na biashara ya Ukahaba.

    Unapotaja umaskini huwezi kuutenganisha na masuala ya ukahaba, magonjwa ya kuambukiza (infectious diseases), matukio ya uhalifu (crime), ongezeko la vifo vya vya kina mama wajawazito na watoto wachanga n.k

    Kwa hivyo sioni hoja unayotaka ijadiliwe ni ipi? Ukatoliki na Umaskini au Ukatoliki na wanavyovipenda zaidi?
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Naona ni mtazamo wake tuu!
    Ila hakuna uhusiano kati ya urc na umaskini
     
  11. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nikishafanya utafiti then what? Masikini wa tanzania watapata nafuu na huo utafiti au?
     
  12. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawa watu wanaoleta maada za namna hii sijui wametokea wapi, lakini naamini ni watu maalumu waliotumwa na watu maalumu kufanya kazi maalumu kwa malipo maalumu na kwa mda maalumu.

    Hoja zenye asili ya udini ni za kutupilia mbali.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Me hata sielewi!
     
Loading...