Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Roman Abramovich, Risiti ya chakula cha jioni.

Discussion in 'International Forum' started by Kang, Jan 2, 2011.

  1. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Percentagewise kulinganisha kipato chake na matumizi bado jamaa anaspend less kuliko ndugu zetu wabongo.... utakupa mtu anaspend kwa mwezi 100% ya kipato chake na anakopa another 200% kwahiyo total 300% ya kipato chake. No wonder we are poor.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Zingekuwa ni Shs hata Mchungaji hutumia hivyo 47221 Tsh
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Pia hatujui huenda hiyo ni business dinner kwahiyo ataclaim back kwenye tax returns zake.... (Its good kama ukiwa inside this game everything works in your favour)
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Nimeshindwa kuikonnekt risit na Romana Abramovich. May be jamaa alikuwa na watu wengi!
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hapo vitu vilivyopelekea bei ni hizo wine La tache romanee; Chateau Petrus na Crystal Rose Magnum when it comes to wines the most expensive is CHATEAU LAFITTE 1787 $160,000
    wine.jpg
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Roughly it seem they were two people on the game, sasa hiyo $47,221 convernt into TShs halafu utajuwa kama mchungaji style. Even with dollar it must have been damn expensive one, so obvious the drinks.
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mhhh!!! May be alikuwa na watu zaidi ya watu watano
     
  9. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kigezo gani kimetumika kusema ni stakabadhi ya Abrahamaovic na sio sio billgates, Clinton au Kikwete ?
     
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ukweli ni huu hapa;

     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Acha ale maisha...hatoishi milele na mapesa atayaacha so atumie kadri ya uwezo wake!Ila ukifikiria huo ni mshahara wa walimu 2-3 kwanzia wanaanza kazi mpaka wanastaafu!!
     
  12. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwisho wa siku si mtaji huu braza
     
  13. markach

    markach Senior Member

    #13
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Umenena.
     
  14. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amewapungizia jamaa ili circulation ya hela iendelee. watu wanapata ajira...............
     
  15. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #15
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Risiti inasema 6 customers (look at the bottom)
     
  16. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na mimi naona alikuwa na watu wake na gharama kwake
     
  17. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi ukishakunywa hii kuna toilet maalum kwa ajili ya kujisaidia haja ndogo? Manake i can imegine hata mkojo wako utakua ni wa gharama sana...!
     
  18. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #18
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    angalia post ya 10 nimepost jibu la ukweli habari inasema alikuwa anawatu watano na total after tips ilikuwa 52,000 usd; lakini baadaye Jamaa mwenyewe amebisha kwamba hizo ni propaganda za restaurant na atafanya investigation
     
  19. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #19
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,177
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Duh!kuna watu wana hela eh?
     
Loading...