Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ROMA MKATOLIKI CV!!!! Sio tu Msanii??

Discussion in 'Entertainment' started by luvcyna, Oct 29, 2011.

  1. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 882
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Huyu kijana huwa ananigusa mno na mashairi yake...hii imepelekea kubaki na maswali mengi kichwani kila ninaposikia nyimbo zake, je inawezekana....??
    Ila hapana, kuna kila dalili akawa na zaidi ya usanii unless mashairi yake yawe yanatungwa na mwingine naye awe mwimbaji tu...tofauti na hivyo basi tuseme ana elimu ya ziada ukitofautisha na hawa wasanii tulionao kwenye hiki kizazi kipya.

    Mengi ya yaliyomo kwenye mashairi ya huyu kijana yanakosoa walio viongozi kwa ujasiri wa ajabu na nyimbo zikizidi kuuzika kwa kasi ya ajabu....

    Kwa uzuri tu tufahamishane kuhusu walau Cv yake....Anastahili pongezi kwani anaonekana hanunuliki na wanasiasa kwa ajili ya kuwasifia kwa nyimbo pindi wawapo majukwaani kama ambavyo wengi tumewaona na waliojikuta wakipoteza wengi wa mashabiki kutokana na wao pasipo uelewa wamekuwa wakiwagawa wapenzi wa nyimbo zao kwa itikadi za vyama vya siasa wanavyovitumikia..
     
  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    dogo namkubali sana.hatofautiani sana na fid q sema yeye mashairi yake yanatoka na biblia yaani amenukuu kwenye biblia.
     
  3. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    anaitwa Ibrahim Mussa,anatokea Tanga...nasikia yupo pale Ud,CoICT...anapiga computer science,hapo sijui ni dip au jiwe,mwenye kufahamu atujuze!
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    daa huyu jaama namkbali sana hasa kwenye ile nyimbo ya mathematics..namfananisha ujio wake na akina mkoloni..
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,412
    Trophy Points: 280
    nasikia anachukua bachelar, house maid, and girl friend degree ya Computer Science.
     
  6. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    mpiga kelele tu uyo,usimfananishe na fid q
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ​ki ukweli anajua
     
  8. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    anajua sana! Ni zaidi ya msanii, ni mwanaharakati!
     
  9. serio

    serio JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    i prefer KALA JEREMIA to him
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    jina na avatar yako vimefanana na vilivyo ubongoni mwako
     
  12. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 882
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Anyway kuna kingine kinachonipa walakini hapa,..kuna tokea malalamiko siku za usoni kuhusu hawa clouds kuwatenda ndivyo sivyo wasanii wengi kwa kuwatumia katika matamasha yanayowaingizia millions of shs..kisha kuwatosa pasipo malipo sahihi yanayolingana na kazi yao...

    1.Mara kadhaa sijaona clouds wakimsogelea,ni je wanamuogopa kutokana na msimamo wake?
    2.Mara nyingi tunawasikia watangazaji wa clouds waliowasimulizi wa muziki wa hiphop wakiziongelea nyimbo zinazohit za hiphop,.mbona hawaisimulii hiphop iliyotukuka kutoka kwa huyu kijana?
     
  13. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 882
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Nashukuru kwa taarifa mkuu,..i think he dserve tht
    ila kuna kamstari kake katka kibao kinachoitwa mathematiks kanasema mwambieni sirudishi kadi ya chama kama nakaya, hii haileti picha flani kuonyesha yupo upande flani au ni just msimamo?? halafu pia hapo aliposema mwambieni anamaanisha nani vile?
     
  14. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 882
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
  15. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Angekuwa anaimba reggae ningemuita B.Marley wa Tz. He is a strong activist.
     
  16. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Me Ni Mfuatiliaji mzuri wa swahili Hip Hop. Na kwa kumbukumbu zangu hawa clouds kuna kipindi wali-vow kuiangusha swahili hip hop, kipindi kile cha wagosi wa kaya, mapacha na wengine wengi. Cha kushangaza sasa hivi hip hop imerudi tena na kwa nguvu tena kutokana na uwepo wa medias nyingine nyingi, na clouds wanakumbatia wanahip hop wachache sana. Ukiimba concious Hip hop hawakutaki.
    Now Back to Roma, huyu jamaa hawamzoei wanamuogopa kwa sababu watanzania wengi wamemkubali na haogopi kusema lolote. Kwa mfano kwenye moja ya nyimbo zake iitwayo "Mathematics" kule ndani kampaka Ephraim Kibonde. Mstari unasema ".... Kibonde wewe ni member wa Loan Board au TCU???" Hii ni kutokana na Kibonde kuzngumzia mkopo kuwa wanafunzi wanautapanya.
     
  17. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160


    Gwanda huyu jamaa ndio kama sare yake ya kazi.
    Magwanda hata kabla hayajakuwa official Chadema wear yalikuwa ni mavazi ya wanaharakati wengi na wakombozi walopita. Baadhi Ya wankombozi waliotumia Au Kuvaa magwanda ni kama
    1. Ernesto Che Guevara
    2. Fidel Castro
    3. J.K Nyerere (picha nyingi zipo)
    4. Wapiganiaji uhuru wengi wa South Africa

    Na wengine wengine wengi, so hii ni kama uniform ya wanaharakati nahisi ndio sababu ya huyu Kijana pia kuzitumia.

    Pia Khaki Inaonekana kuwa ni kama vazi la Concious Artists wengi kama kina "Ice Cube", "Common", na wengine wengi.
    Roma Mkatoliki Ni One The Most Realest MCs Kuonekana Tanzania Hii
     
  18. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160


    Me naona jamaa yuko neutral, huo mstari kautumia tu kuonesha msimamo. Na kama anashabikia chama chochote ambayo ni haki yake kikatiba nahisi haoneshi kwenyew mziki wake. Nasema hivyo kwa sababu enzi za kampeni alikataa nyimbo zake zisitumiwe na Chadema wala chama chochote cha siasa
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    pole kama hujapata ujumbe toka kwake au kama sio wewe ni gamba maana magamba hawajifunzi mazuri na mema hata siku moja
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukweli kabisa mkuu ujakosea
     
Loading...