Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Roma kwawaka moto!

Discussion in 'International Forum' started by Nzi, Dec 15, 2010.

  1. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,508
    Likes Received: 1,691
    Trophy Points: 280
    Chanzo:Aljazeera TV. Jiji la Roma limekumbwa na machafuko kati ya polisi na waandamanaji wanaopinga ushindi wa waziri mkuu Berlusconi katika kura za kutokuwa na imani naye,alioupata bungeni. Waandamanaji wanampinga waziri mkuu huyo kwavile anahusishwa na biashara za kimafia.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Kwani naye kajipangia ushindi?
     
  3. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,508
    Likes Received: 1,691
    Trophy Points: 280
    Mafia connections. Waandamanaji wanahisi izo connections ndizo zimefanya Berlusconi ashinde ila kwa mbinde.
     
  4. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wakome maana alishinda kwa kura zao halali, wasubiri amalize muda wake
     
  5. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,508
    Likes Received: 1,691
    Trophy Points: 280
    Ila sasa hivi kuko shwari.
     
Loading...