Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Roma kawafanyia nini wakazi wa Iringa?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Meale, Nov 14, 2010.

  1. Meale

    Meale Member

    #1
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa kwenye show inaitwa 'mtikisiko' uwanja wa Samora Iringa.

    Kulikuwa na wasanii wengi maarufu wa ndani na nje ya nchi wakitumbiza kama Radio na mwenzake, Chege, Juma Nature, Barnabas, Temba, Lina, Mr. T na wengine kibao. Lakini kilichonishangaza mtangazaji mara kwa mara alikuwa akiuliza bado nani? Watu wengi walipiga kelele 'Romaaa' hivyo basi nami nikapata shauku ya kutaka kumfahamu huyo ni nani kwani sijawahi kusikia nyimbo zake redioni hivyo nilihisi hakuwa maarufu.

    Kila baada ya msanii mmoja kutumbuiza watangazaji waliuliza tena 'bado nani? Na jibu la watu lilibaki lile lile. Mara kadhaa MC alikuwa anatania huyo msanii ameshindwa kufika, basi watu wengi walipiga kelele warudishiwe pesa zao. Ilipofika zamu yake kutumbuiza watu walimshangilia kwa nguvu sana kuliko wasanii wote maarufu waliotangulia. Hapo ndipo nilipogundua kumbe watu walikuwa wanataka kusikia mashairi kuhusu siasa, hasa masuala ya ufisadi na utendaji mbovu wa serikali. Kila alipotaka kushuka jukwaani watu walimsihi apande tena kwa kisingizio hawasikia wimbo fulani na fulani.

    Nimebaki najiuliza huyu mwamuziki amewapa nini wakazi wa Iringa hadi wakaamua kuwapuuzia wasanii wetu wote maarufu? Je ni kweli hata kwenye burudani watu wanataka kusikia siasa tu?

    Mwenye mashairi ya nyimbo zake ayaweke hapa (kama hayavunji sheria za JF) ili tuyachambue.
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Ipe roho kitu inataka.
     
  3. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2010
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ROMA-TANZANIA

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Meale

    Meale Member

    #4
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu kwa link. Nasikia kuna wimbo wake unaitwa Mr. President, kama unao naomba tuwekee pia.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    iringa kumeshakucha zamani bado pwani
     
  6. t

    twa121 Member

    #6
    Nov 14, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa ni mkali.. Eeehhh!!!

    Mr. President..., Tanzania! Ha ha ha

    Nitafurah sana miaka michache akiingia BUNGENI.....

    SPATI PICHA, MC ROMA anatoa hoja, MJOMBA anachangia na PROFSA JAY anapga makofi 2015
     
  7. Meale

    Meale Member

    #7
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa kama jamaa ni mkali mbona hasikiki kwenye radio zetu? Au mashairi yake hayawapendezi wamiliki wa radio?
     
  8. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2010
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Watch Mr prez

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Meale

    Meale Member

    #9
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks mkuu.
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    unategemea wimbo kama mr president utapigwa Clouse FM
     
  11. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Du! nimeangalia huu wimbo wake Mr President! aaah! anachana waziwazi! sijui kwa nini Chadema hawakumchukua ktk kampeni wakati wa uchaguzi!heheheh! afaa angezunguka na Dr Slaa kila mkoa huyu dogo!
     
  12. Meale

    Meale Member

    #12
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa, yaani huyu bwana ingependeza kama angekuwa kwenye kampeni za Dr. slaa ili kusaidia kufikisha ujumbe.
     
  13. b

    bojuka Senior Member

    #13
    Nov 14, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mapinduzi hayaji kwa siku moja.
     
  14. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Huyu kijana ni MWIBA kwa mafisadi wote. Nachelea wasije kum-kolimba au kum-naniliu!
     
  15. Meale

    Meale Member

    #15
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    hahahaaa! Hata mimi nilikuwa nawaza hivyo hivyo, jamaa anajiamini nini huyu?
     
  16. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Keep tight Roma.
     
  17. s

    sauti Member

    #17
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna wimbo wake ulishapigwa marufuku redioni unaitawa ''Hii ndio Tanzania''
     
  18. msafiri.razaro

    msafiri.razaro JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 565
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Kwanini tusimspoti yaani kuporoti huo mwimbo ununiliwe na wana CDM.
     
  19. M

    MTOTO WA USWAZI Member

    #19
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiukweli jamaaa ni mpiganaji kabisa na anastahili kupata sapoti japo kununua kazi zake
     
Loading...