Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Roma amwaga sir nzito!

Discussion in 'Entertainment' started by MAN I, Apr 15, 2012.

  1. M

    MAN I Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msanii wa bongo flava roma mkatolik amwaga sir nzito wakat anapokea tuzo za kil music award katka ukumbi wa mliman city jana baada ya kuwafanansha wabongo na punda kaul hio iltolewa na roma huku aksema wabongo hatuendelei kwasababu ya majungu ktk afla hio roma alpokea tunzo mbili ambazo n nyimbo bora ya hiphop na msanii bora wa hiphop.
     
  2. O

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,202
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Si kweli hapo kwenye red.....check with your source please
    Mzee na mwanae wanasafiri wakiwa na punda na kila kijiji walipewa comments kutokana na jinsi walivyokuwa wakimtumia punda yule kama kipando...... hakuna sehemu alitufaninisha wabongo na punda...NO NO NO plz
     
  3. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ujumbe wake ulikuwa mzuri, umewakumbusha watu kuwa kila mtu ana mawazo tofauti kwa hiyo pamoja na kuchukua mawazo ya watu ni vizuri ukayapima kabla hujaamua kitu. Usikubali kukatishwa tamaa na watu. Fight for your own destiny.
    Hajatukana mtu labda kama tunauelewa tofauti ya maana ya matusi.
     
  4. Black Bat

    Black Bat JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,445
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    kwli kila mtu anauelewa wake wengine wagumu kuelewa wengine hawaelewi kabisa
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,517
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mkuu tunakushukuru kwakutuweka sawa maana mwanzisha mada inaonyesha alikuwa na lake jambo
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,816
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    Hii hadithi ya ngano za punda niliiona mwaka 2008 nakumbuka kwa michuzi au bongocelebrity kama sikosei na si kwamba amefafananisha alitaka kuzungumza kwamba chochote unachofanya lazima watu wataongea negative hata likiwa zuri na ile hajaimalizia nadhani kutokana na mda.
     
  7. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,947
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Comrade umehadithiwa nini? ni wapi alipowafananisha alipotufananisha wabongo na punda? kwani kisa hiki we ni mgeni nacho? penda kusoma vitabu mbalimbali hutokurupuka kamwe kama ulivyofanya hapa,nimtazamo tu

    Mac.Inc
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,003
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Shigongo.com loh
     
  9. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,574
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    ndo tatizo la kuonyeshwa na stesheni za bure..kila mtu ataongea upuuzi wake.
    Mwakani waturushie kupitia Mtv na sio itv tena
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 37,841
    Likes Received: 3,999
    Trophy Points: 280
    ndugu mgumu kuelewa! .mbona mfano huo uko uchi na unatumiwa kila siku?
     
  11. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wengine hawaelewi na hawajui kama hawaelewi and vice versa
     
  12. V

    Vivian Mwaisango Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hapa siri nzito iko wapi?mbona mnakuza mambo?
     
  13. P

    Paul S.S Verified User

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,781
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kweli watu tunatofautiana kuelewa.

    Hivi ndio wewe ulimuelewa?
     
  14. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 377
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    USI...RUDIE...TENA....HIKI....ULICHO.....KISEMA SASA HIVI!!!!!
    Siri nzito iko wapi?
     
  15. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dah... jamaa muanzisha mada kichwa maji kweli.... yaan mfano huu umeshindwa kutafsiri?
    wap kijana katukana watanzania?
    usikurupuke kuanzisha mada kama hizi plz
     
  16. m

    mwanankiya Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hahaha umenfurahsha vivian,watu wanafiki sasa hyo ndo siri nzito jaman!!
     
Loading...