Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Roho mbaya!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Mar 4, 2010.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Hivi,

    ...ni KWANINI baada ya kuachana na mtu "wengi" hutamani 'mtaliki wake' apate mkong'oto wa maisha ajute kwanini aliachana na yeye?
    kuna raha gani aliyekuwa kipenzi chako akiliona joto la jiwe kwa msongo wa mawazo, mapenzi na 'kufulia' ki maisha?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 4, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,156
    Likes Received: 16,132
    Trophy Points: 280
    Ukiona hivyo basi ujue huyo mwenye ki grudge bado hajamsahau (get over) huyo mwenzake....kwa sababu kama umeshasonga mbele na maisha yako hutakaa utamani jambo baya limtokee huyo aliyekuwa mwenzako. Kwanza hutamfikiria kabisa...
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...aha ha....

    halafu kuna wale ambao hufanya kila wawezalo kukupa message '(showing off)' eti wamekuwa wabora tangu waachane 'nawe!'
     
  4. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #4
    Mar 4, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ni hasira tu na uchungu......
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Mar 4, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,156
    Likes Received: 16,132
    Trophy Points: 280
    Oh yeah...hiyo ndio huniacha hoi kabisa. Wenyewe eti huiita "upgrading"....
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Sio katika mahusiano tu...
    Hata boss akimfukuza kazi mfanyakazi wake, hapendi kuona anafanikiwa.
    Its a kind of 'i was the best you could get'!
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Wenye tabia kama hizi watakuwa ni wenye roho za kimaskini na roho mbaya pia. Kwanini umuombee mtu wako akutane na mabalaa ya maisha ili wewe ufurahike!? Huwezi kujua labda mambo yamkinyookea siku moja anaweza hata kukupa msaada mkubwa tu wa namna moja au nyingine.
     
  8. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Watu huwa wanaundergo healing processes in stages. Its not pure sour grapes. Its the same with losing a loved one through death. Haina maana we loved or cared for them less but we heal in different ways. Inaanza na denial, hate and contempt, self-blame na baadaye you reach level of indifference. Then you can even say that you wish them the best.

    That is self-actualization...lkn it takes great character to reach that level. Haina maana ni roho mbaya, we are just not all the same to face breakups, loses, failures and even successes we react in different ways.
     
  9. Jerome

    Jerome Senior Member

    #9
    Mar 4, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ni ushamba mtu mkiachana acha kila kitu mambo ya kupigana ni kizamani yamepitwa na wakati
     
  10. kobonde

    kobonde Senior Member

    #10
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inategemea kama alikutenda au ulikuwa unamweleza lkn hakuelewi mpaka mkaachana wakati mwingine unajisikia raha moyoni kwa yale aliyokutenda.Kiubinadamu inatia huruma
     
  11. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mie xbf wangu kwa kweli huwa nafurahi akiwa na mafanikio na akipata tatizo huwa roho inaumia sema tu nafurahia akilalamika kuwa girlfriend wake mpya hayuko kama mimi!!
     
  12. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...haya sasa... :)
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Mar 5, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Inategemea mmeachanaje! Kama mmeachana kwa ugomvi basi yule ambaye amelazimika kumwacha mwenzie huwa na hiyo kitu but kama mmekubaliana kuwa maisha hayaendi so bora kuseparate huwa mnabakia marafiki sana tu!
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Mar 5, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mamii umesema ukweli kabisa hakuna mwanamke/ hata mwanaume nadhani ambaye angependa kusikia mpenzi wa aliyekuwa mpenzi wake ni bora kuliko alivyokuwa yeye. Mimi huwaga analalamika kwa rafiki zake kuwa alifanya makosa sana kunipoteza na anatamani kunirudisha kwenye himaya yake!! Nikizipata salamu hizi huwa nasikia raha. Hahahahahaaaaaa
     
  15. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tena ukiangalia mwingine anafikiria mali ulizonunua anataka azichukuwe hivi kuna wanawake wanapenda kuwa na mali
     
  16. JS

    JS JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bado hawajakua kiakili hao ndo maana whats the point of showing off kwa mwingine????
     
  17. T

    Tall JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mnapoanza mapenzi mnakualiana, intokea mara chache sana wakati wa kuachana mkakubaliana kuachana. kwa ajili hiyo, alieachwa hakubali yanazuka yote hayo mabaya.Ukimwacha mwenzio mwache kiistarabu...hazusha ugomvi na usimwacheghafla.
     
  18. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Once again I'm beaten by your wisdom!

    Lakini tukubaliane its not healthy kubakia kwenye grudges mimi nachukulia hiyo ni sign ya immaturity na kwa kiasi kikubwa hii hutokea kwa aliyesababisha hiyo break up; ex gf wangu aliniletea ujumbe kuwa anajiandaa kunywa sumu; nikamjibu kuwa awapo tayari anitaarifu nimpeleke kabisa sumu yenyewe! Ilhali yeye ndiye alinidump !
     
  19. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Nadhani chukua wasaa wa kumwombea ikiwezekana waombe hao watuma salamu wamshauri! Usikae kufurahia matatizo ya binadamu mwenzio!:(
     
  20. Sydney

    Sydney Senior Member

    #20
    Mar 5, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wengine huwa wanaachana wakiwa bado wanapendana sana. Lakini Kwahiyo kiroho huwa kinauma wakikutana alafu kila mtu akawa mambo super wivu hapo ndio unapoanzia, yaani mtu anaanza kujiuliza, ... yaani huyu ndio kafikia hapa? N.k Na baada ya kuagana ndio dua mbaya ama kuombeana mabaya kunapoanza! Ni vijiroho vibaya na vya chuki tulivyonavyo!
     
Loading...