Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Roho kwatuuuuu....!!?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gbollin, Jan 18, 2011.

  1. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kuna Tetesi kwa vijana kuwa ili kupunguza wingi wa mawazo, kuwekwa roho kwatu, kuwekwa roho juu, kuumia kwa mawazo kuz ov mapenzi basi unatakiwa kuwa na wapenzi zaidi ya mmoja ili akikuumiza mmoja basi wa pili anakutuliza mawazo. Je kuna ukweli katika hili?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    NI MAPEMA MNO KULIONGELEA SWALA ILI CZ UO MCHEZO SJAUANZA BADO

    NGOJA NIENDE NIKAWAITE WENYE MAUZOEFU YAO NA WAPENZ WATANO WATANO....MIMI AKHU SIUSIKI...:car:
     
  3. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nahisi yaweza kuwa true...!
     
  4. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hamsemagi ukweli tatizo, kwani ukiumizwa wafanyaje rose?
     
  5. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    si vijana tu hata wazee wanatumia hiyo theory ndio maana utakuta mtu kafiwa na mkewe miezi sita haijapita anataka kuoa jiulize huyo mke mtarajiwa amempata lini kama akuwa pending muda mrefu tu
     
  6. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wote wanaweza kukukera kwa wakati mmoja! kwa hiyo hakuna uthibitisho wa jambo hilo! labda ukawafuate wale wa kununua ambao hawanuni wala kukukera muda wote ili mradi watoa malipo mazuri, tahadhari uwe mjanja wa kuficha waleti yako!
     
  7. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna ukweli ndani yake
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Sina nyongeza hapo
     
  9. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sidhani kama kuna ukweli woowote ndani yake as u knw binadam tunafanana kama tunavyotofautiana so kama mpz wako A anamatatizo ya kususa ovyo,B anatatizo la kudeka,C anatatizo la kung'ang'ania vitu...........,utakuwa unatoka kwa A ukienda kwa B unakutana na tatizo ukienda kwa C same and the list goes on n on,nadhani kama binadam lazima na ww unamapungufu yako tea mengi tu,ni vzr kukaa na mwenzio na kujua nn mnapaswa kufanya ktk mahusiano yenu ili muweze kufika kule mtakako zaidi ya yote kumshirikisha Mungu ktk kila jambo jema mpangalo.Kuwa na wapenzi wengi tu mi ni ushamba na ujinga tu,kwanza unaongeza matatizo na mtumizi,na mapenzi yanapungua!
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hii ni kweli kwa asilimia kubwa ndo maana hata simu zenu hamtaki partner wako achungulie coz atakuta sms za vimada/mabuzi
     
  11. S

    SWADO Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisemi neno hapo. Dena laway guute
     
  12. S

    SWADO Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kila mmoja ana mtizamo wake katika mapenzi kikubwa ni kuheshimiana kuwa waaminifu kuwa na hofu ya Mungu then hayo mambo ya kuumizana hadi kuwa na sabtitute ni hatari. Kumbuka huyo sabtitute hawezi kuwa pending muda wote lazima atakuwa na mtu pia tuwe waaminifu kwenye ndoa zetu ni hayo tu kwa leo
     
  13. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,132
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    YES!
    pia nachokifahamu tu kwa waliooa ni kwamba inatakiwa kuwa unamega nje ili hata siku na wewe ukisikia umemegewa iwe neutro tu isikuume sana kiasi cha kuja kusababisha madhara makubwa kama kujiua au kuua mwezi wako so make it simple like that mega nnje ...:smile-big:
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ongea hata neno moja basi. Mzima??
     
  15. S

    SWADO Member

    #15
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi mzima dena sijui wewe?
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Unaweza kuwa na wanawake pembeni na bado usipate furaha uitakayo,katika mapenzi kuna mmoja ambaye hujikuta unampenda kwa dhati na hana mbadala wake so akikuumiza utaumia tu na hutopata wa kupunguza tatizo
     
  17. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,952
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Easy..!
     
  18. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dear huo utoe mawazoni sentensi yako yaoneshs as if ua planning .....
     
  19. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama umeumizwa na mwanamke unatafuta suluhisho la mwanamke, hapo utaumia mkuu!
    Tafuta njia zingine za kutatua yanayokutatiza
     
  20. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pearl: Uko sahihi sana, tatizo halitatuliwi kwa tatizo jingine!, you will be just adding more problems
     
Loading...