Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rogers Mtagwa anarudi Madison Square Garden!

Discussion in 'Sports' started by Keynez, Dec 10, 2009.

  1. K

    Keynez JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 314
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Rogers Mtagwa anarudi Madison Square Garden January 23, 2010, kupigania mkanda wa dunia (WBA Featherweight) akipambana na Mcuba, Yuriorkis Gamboa.

    Press Conference hii hapa, ameongea hata Kiswahili, kuanzia 6:33 akiomba watu mumuombee. nadhani ana nafasi, ingawa huyo Mcuba ni mkali. Haya sala jamani zianze!

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=Z-HFiZpuViA[/ame]
     
  2. Peasant

    Peasant JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha! Kanikumbusha uswazi na jinsi anavyoongea! Umepata maombi yangu ndugu yangu Rogers.
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kila la heri Rogers, pamoja....
     
  4. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2009
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Umezipata Rogars, ile gemu niliiona ni kweli walikuibia mwanangu hata huyu Gamboa unayepigana nae alikusifia siku ile!
    Pamojah!
     
  5. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2009
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi zamani kulikuwa na mcheza soka mmoja anaitwa Jela Mtagwa? Akichezea moja ya timu kubwa za hapo Tanzania, sikumbuki vizuri anayefahamu tafadhali anikumbushe. Kama alikuwepo je anahusiana na huyu Rogers?
     
  6. K

    Keynez JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 314
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Jela Mtagwa alikuwa Yanga/Pan Africa. Na mimi nina swali, kumbukumbu zangu siyo nzuri, hivi Roger ameshawahi kushiriki Olympics siku za nyuma? Hawa Gamboa na Lopez (mpinzani wake aliyepita) wameshashiriki Olympics. Anaingia kwenye pambano hili akiwa tena underdog, wacuba huwa wana mabondia wazuri sana.
     
  7. Stanley Mitchell

    Stanley Mitchell JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2014
    Joined: Jan 2, 2014
    Messages: 834
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 60
    Gamboa ana Gold medal ya Olympics.
     
Loading...