Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Roger kikwabi ufuate cheti chako

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Shy, Oct 4, 2009.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ROGER KIKWABI

    Kwa mtu anayemfahamu Bwana Roger Kikwabi naomba Ampe Taarifa kwamba Alisahau Cheti chake cha TPSC LC NO : 020… eneo la kijitonyama tuwasiliane kwa email oldmoshi@gmail.com ili niweze kumpa maelezo ya njia ya kupata hicho cheti
     
Loading...