Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Robo shilingi ya Tigo ni kweli?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Bu'yaka, Apr 4, 2011.

  1. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 525
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Muda wa maongezi kuanzia mida ya saa kumi na moja jioni naona ni mfupi sana ukilinganisha na kabla ya hapo kwa salio lile lile.

    Kwa vile sijapima na stopwatch sina uhakika wa kusema wanachakachua au la. Niwaulize wenzangu watumiao mtandao wa TIGO, hili tangazo lao la robo shilingi kwa sekunda masaa 24 baada ya dakika ya kwanza ni kweli?
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,560
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Usanii kwenye haya makampuni ya mawasiliano huwa hauishi kabisa,mi binafsi nilishawahi kugombana nao sana baada ya kuwatolea uvivu pale Majani ya Chai,waliishia kunituliza kwa maneno ya ki-marketer.
     
Loading...