Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Robo fainali Kil taifa cup

Discussion in 'Sports' started by Crashwise, May 22, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mechi ya kwanza ilikuwa kati ya Ilala na singida, mchezo umemalizika kwa ilala kupata goli 3 kwa beseni na mechi inayoendelea kwa sasa ni Arusha na Mwanza..
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    dakika ya 10 jerry tegete anaipatia mwanza goli la kuongoza..
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Si walisema wachezaji wa ligi kuu ni marufuku kucheza taifa cup?huyo tegete anatafuta nini sasa.
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mchezaji wa mwanza frank sekule anaonyeshwa kadi ya njano baada ya kumpiga kiwiko mchezaji wa arusha..
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wanaruhusiwa kutumia wachezaji wasiozidi 5..
     
  6. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Wafungaji wa mabao ya Ilala?
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    abdallah abed wa arusha ameonyeshwa kadi ya njano baada ya kumkwatua mchezaji wa mwanza
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    nilichelewa kuingia nikakuta wanaongoza kwa goli hizo 3, nimejaribu kuuliza sipati jibu la kueleweka..
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mwanza wanapata goli la pili..
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wakati timu zikiwa kwenye vyumba vya kubadilisha nguo, jo makini anatumbuiza hapa.
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mwanza 2 na arusha 1 goli la arusha lilifungwa na mohamed juma
     
Loading...