Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Robinho aenda man city

Discussion in 'Sports' started by Ochu, Sep 2, 2008.

  1. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2008
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Manchester City wamefanikiwa kuwazidi kete Chelsea kwa kumchukua Mbrazili forward Robinho toka klabu ya Real Madrid kwa rekodi ya uhamisho ya kwa UK ya £32.5m.

    Chelsea wamekuwa wakimfukuzia mchezaji huyo mwenye iaka 24 lakini Man City wamefanikiwa kumnyakuwa kwa mkataba wa miaka minne.

    “Binafsi nafurahi kufanya kazi na kijana mdogo mwenye uwezo na akli ya mpira awapo uwanjani, tunafarijika kuwa ataleta changamoto ya ushindi kwenye timu yetu alisema Boss wa Man City Mark Hughes kwa mujibu wa Mtandao wa BBC.

    Baada ya kusikia habari za Man City klabu ya Chelsea imekiri kumkosa Robinho ni pigo kwenye mikakati yao lakini pia imehakikisha kikosi ilichonacho kinatosha kufanya mambo kwa viko
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Watamchukua na peter mwanyika
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lakini dogo angeenda Chelsea angesota benchi bora alipo jiendea Man City kule atakuwa aking'aa.......
     
  4. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,599
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Robinho asingekaa benchi Chelsea kwani mbrazil mwenzie SCOLARI ndie alikuwa anamtaka
    Anaweza kucheza wingi zote na mshambuliaji wa kati
     
  5. M

    Magehema JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2008
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Robinho sio wa kukaa benchi Chelsea, he is a versatile player. Nadhani Real wameangalia mbali zaidi, hawakutaka kuwaimarisha Chelsea ambao ni washindani wao kwenye Champions League.
     
  6. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2008
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Man City itakuwa tishio sana kwa Big 4 mwaka huu hasa ukizingatia kurejea kwa Shaun Wright-Philips kijana mwingine wa mdogo mwenye kasi. Ujio wa Robinho + Shaun Philips itakuwa balaa.
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,066
    Trophy Points: 280
    naonaa kama amechemkaaa du sidhani.....ok all the best....tunahitaji utamu zaidi kwa football....hasa uk ambapo Tz UK premier ndio favourite yetu
     
Loading...