Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Robbers With Guns Around Golden Plaza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mafian, May 25, 2012.

  1. m

    mafian Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hey guys anyone that's around Golden Plaza in town (Indira Gandhi St) be careful. There are robbers with guns and a gun fight might erupt as the police have the building surrounded.
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    aiseeee hao watakuwa wamevamia maduka ya jewelezi nini?
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Krismasi mbona iko mbali sana?
     
  4. D

    Danniair JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimezitoa kwa chanzo cha kuaminika: Hao wezi walikuwepo saa 3 asbh. Wamevamia makazi na si gold shops. Ila habari ziliwafikia walinzi na wezi wakakurupushwa. Walikuwa na piki piki mbili haooo wakatoweka. Lakini inaonyesha kuwa ni mchongo wa wafanyakazi ndani ya jengo hilo.
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kama wamewaibia Gabachoriz bila kuwaua pooooa!
     
Loading...