Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Road liences

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mekwedweet, Apr 6, 2012.

  1. m

    mekwedweet Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau wataalam wa sheria nijulisheni, road liences yangu ime expire juzi kesho nikiikgia barabarani na gari langu nitakuwa nimevunja sheria???
     
  2. D

    Don Calvino Senior Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Road liences au licence? Kama ni road licence muulize mtoto wa jirani yako mwenye umri wa miaka sita.Atakupa jibu.
     
  3. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,379
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    TRA wanakuvutia pumzi kwa mwezi mzima,lakini trafiki kwa kuwa hawana mission wala vision katika utendaji wao wanaweza si tu kukupotezea muda bali kukutoza faini pia. Wao wanaamini jukumu lao ni kukamata kila gari walosema linavunja usalama barabarani, Road license si swala la usalama barabarani ni KODI ya serikali ambayo hukusanywa na TRA,hivyo basi baada ya kuisha muda wake ndani ya mwezi huo huo iliyoishia ukienda kulipa TRA utalipa kodi hiyo bila tozo (fine) ukichelewa utalipa na fine.
    Lakini trafiki wanatumia kifungu chao kisemacho 'any other traffic offence' sijui ni kwa ujinga au ni udhalim tu,wakikukamata watatumia hicho kifungu kukulipisha fine ya tzs 30k. Sijui jamii ifanyeje kuwasaidia hawa jamaa waelewe kuchelewa kulipa kodi SOIO TRAFFIC OFFENCE wanatakiwa wakikukamata wakupeleke TRA...
     
  4. m

    mekwedweet Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakushukuru nimekuelewa mkubwa
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    una hela ya chai eeh?
     
  6. m

    mekwedweet Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lakini si umelewa nilikuwa namaanisha kitu gani.? Bado unautumwa Wa kikoloni kichwani mwako. Kingereza ni lugha kama nyingine kisukuma, kichaga, nk. Sihitaji kuijua vizuri lugha hiyo ya kingereza kwani sio lugha yetu ila ya kitumwa. Sipendi kuendelea kutukuza wazungu. Fikra zangu zilikombolewa miaka mingi iliyopita. ONDOA KICHWANI MWAKO UTUMWA WA FIKRA KWANI NI MBAYA KULIKO ULE WA KUFUNGWA MINYORORO!! Pasaka njema
     
Loading...