Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RO aozesha - Hongera mwanangu weee.. hongera..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Jul 6, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jul 6, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Mzee mwenzangu na "mtani wa jadi" Bw. Rashid Othman - Mkuu wa Idara ya Usalama wa Taifa anaoza wiki hii binti yake Sabrina kwa familia ya kina Zungu (Mbunge wa Ilala). Kwa niaba ya sisi "wengine" na "wao" tunamtakia bibi Harusi na Bwana Harusi ambaye anaishi UK maisha mema ya ndoa na kamwe wasije kujikuta kwenye visanga vya Mjamaika na Mke wa Waziri... katika Kumbatio la Mwenye Makosa...
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Mwanakijiji, kama huyo bwana Othman ni "mzee" mwenzio na pia mtani wako wa jadi, sisi wengine tukueleweje? Mbona unatuchanganya!!
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,124
    Likes Received: 9,826
    Trophy Points: 280
    Nashangaa umechelewa kuipata habari hii. Naona kainzi kanalala usingizi siku hizi. Inasemekana ukumbi uliokodishwa mara ya kwanza umekuwa mdogo baada ya kubainika kwamba waalikwa kutoka sehemu mbali mbali duniani ni wengi mno kuliko uwezo wa ukumbi huo. Si ajabu kadi yako ya mwaliko iko njiani lol!
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Jul 6, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    miye nimeombwa nitume salama kwa niaba ya marafiki wa zamani wa Bibi Harusi..
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu umesahau kuna ile ya "special one" akisema a thousand flies wakila shyte???... probably kanzi kalikua busy kakila shyte
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Wa kike au wa kiume? Huoni kama huu sio wakati muafaka? Unaweza kuamsha mashetani yaliyo lala.
     
  7. A

    Audax JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Matumizi ya hela za mafisadi ni harusi za kifahari tu na kuweka hela ktk benki za nje ya nchi!! Thats why white people they always think n know that we are folls. How can you spend billions or millions of money for wedding ceremony? Why don't you build a small industryatleast or a house for renting people or do something productive for the society? This is shocking
     
  8. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kama kawaida, wenye nazo kwa wenye nazo, hadi ukumbi hautoshi, this world bwana!!! is not fair
     
  9. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,158
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mkuu kumbe na wewe ulikuwa rafiki wa zamani wa bibie,safi sana. Watanzania wote ni ndugu.
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Jul 7, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280

    sasa si unajua uzee wa enzi na enzi.. toka kijiweni..
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,113
    Likes Received: 14,440
    Trophy Points: 280
    Mwanakijiji you sound like u belong to the
    ruling class.the elites.....
    Are you???????????????
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Jul 7, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280

    hell to the big no..!! I belong to the class that has some rules!
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mwanakijiji hao rafiki wa biharusi wa jinsia gani?

    hongera kwa kuozesha na pole kwa vijana ambao walikuwa wakimendea hapo...........wafunge kambi kwengine sasa
     
  14. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    The power of Relativity is what ruling here Kaka!
     
  15. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Mkuu MKJJ nawe uko kwe payroll nini!?wink
     
  16. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...mzee wa sikinde na ki redio chake 24/7 ofisini.
    Back to the topic, ....kama 'uwezo' unaruhusu rukhsa kufanya karamu ya kukata na shoka. Mheshimiwa ana ndugu, jamaa na marafiki toka pande zote za dunia, ndani na nje ya nchi.
    BTW, harusi sawa na kuzaliwa au kifo ni tukio linalokutokea Once in a lifetime.
     
Loading...