Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RlPOTI YA MAUAJI NYUMBANI KWA WAZIRI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jul 15, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    Nyumbani kwa Waziri Celina kombani yalitokea mauaji ya kutatanisha mwaka huu.
    Polisi waliunda tume ya kuchunguza mauaji hayo.
    Hadi leo kimya kikuu kimetawala.
    Je ni kwamba kombe limefunikwa ili mwanaharamu apite?
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani ripoti ya mabomu ya Mbagala ilishatoka?
    Mtangoja milele na mtakufa bila kelele kama walivyokufa wafuasi wa Kibwetere.
    Msifanye mchezo na wanasiasa.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    Too sad, sijui nchi yetu ni wapi inakokwenda?
     
  4. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Amani tanzania imetoweka!!. Kilichobaki ni kukiri ukweli huu tu!!
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    Nani atakayekuwa wa kwanza kuukiri ukweli huo.
    Ccm inatumia kivuli cha amani na utulivu kuvunia kura huko vijijini.
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Huyu Waziri Kombani mbona anahusishwa na mambo machafu machafu mengi? Kuna yule mtumishi wa halmashauri ya Bagamoyo aliyekwiba fedha za mradi mpaka ikabidi waziri mkuu amsimamishe kazi inasemekana alikuwa anamkatia kidogo huyu mama; halafu wale wafanyabiashara wa madini waliouawa na kumuhusisha Zombe pia huyu mama alikuwa na uhusiano nao; pia kuna mauaji ya kutatanisha yalitokea nyumbani kwake na mpaka hivi sasa bado polisi wanapeleleza. Je mtu wa namna hii anafaa kuwa kiongozi wa serikali?
     
  7. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    This is TZ. Hakuna cha ripoti wala nini. Ukisikia tume imeundwa unadhani mwishoni itaandaa ripoti??? ni full usanii, watu wanakula posho za tume na kisha mambo yanaendea kama yalivyozooleka - business as usual.

    - ripoti ya Richmond imeishia wapi?
    -tume iliyoundwa kufuatilia mabomu?
    -tume ya kufuatilia vinasa sauti kwenye hotel ya silaha

    -kila kitu kinaundiwa tume
     
  8. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hawa wafanyabiashara walikuwa wanatoka kwenye jimbo la uchaguzi la huyu mama kwa hiyo kwa namna yeyote alipaswa kuhusika na vifo vya hao wafanyabiashara!
     
  9. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nani anajari uhai wa wengine..hakuna..tutakufa tu ..tutaendelea kulalamika tu lakini hatuna serikari inayajari uhai na maisha ya raia wake.hakuna.:A S-eek:
     
  10. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana Jamii ripoti za uchunguzi zinakuwa siri mpaka pale zinapotangwaza hadharani ndio inakuwa public document. Tusubiri labda iko katika kutfanyia uchunguzi ili wale jamaa wapelekwe mahakamani, ingawa sio vibaya kuuulizia kwa DCI kama tume bado inaendelea na kazi.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    Wizi mtupu
     
  12. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tume za kiafrka zina majungu wanakuja wakina ocampo wanachunguza wanaondoka,sisi tunang'aa sharubu ! We have to raise our voices.enough is enough.
     
Loading...