Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

....Rizzla..No 1.....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mtu chake, Mar 15, 2012.

  1. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Karatasi laini sana..hii na ina maandishi haya

    ....No 1 in Africa
    ....Art of Rolling
    ....Roll your Own...

    Najua zinalipiwa kodi wakati wa kuingia Nchini.

    Je zinaingizwa kwa matumizi yepi?.....mbona zinatumika kusokotea misokoto ya Bangi?

    au ina Matumizi Mengine hii Rizzla...?
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Subiri wazee wa ndumu waingie maana mie nashangaa...
     
  3. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    inaingizwaaa kwa matumizii ya kunyongeaaa tumbaku,ilaaa wanajuaa yanavutiwaa bangeee.....
     
  4. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    bebi...hizi si zinatumika kuvuta tumbaku...au wewe unataka kusema ni za nini....?
     
  6. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    bebi..unajua hizi zinanichanganya sana..umeona post za jamaa hapo?..na kwann polisi akikuta nazo wanakukamata?
     
  7. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi nafikiri zinaingizwa kimagendo, ngoja waje wenyewe watatuambia
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    mbona zipo dukani na zinauzwa tu hata jana nimenunua.....?

     
  9. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    najua ziko madukani...najiuliza wanajua zinatumika katika nini?..na wewe ulinunua ulikua unazitumia wapi?
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    bebii...si unajua huku Yaeda unatoa rizzla unapewa ng'ombe.....au wewe mgeni hapa Kapernaum....

     
  11. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unaweza kushangaa ma-soldier hasa lile la Wananchi ndiyo wanaongoza kwa utumiaji wa Rizzla!
     
  12. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    mh..rizzla kwa Ng'ombe....sio ulikuwa unatoa kitu..ujichome?..bebi kumbe unajichoma eeh
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    matumizi mengine inatumika kusokotea goso au tumbaku ya kienyeji..
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    no.....siungui...ni bata tredi....toa Rizzla pata ng'ombe.....hiyo ndio kuungua sasa.....?
    btw.....ndumu sio noma....noma ni sisi tunaipiga huku tumekula ugali dagaa...au viazi vya kuchemsha....ha ha ha ha....ndumu is there to stay....
     
  15. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160

    bebi nasikia ukila kijit/ndumui..unapafomu vizuri sana katika gemu..kweli?..maana unaitetea sana
     
Loading...