Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rizwani afungua kampuni yakukodi magari Arusha amtumia M/kit UVCCM Arusha mjini?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by peter muzo, May 27, 2011.

  1. p

    peter muzo Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani huyu mtoto anatoa wapi mijihela nisaidieni jibu wana jf
     
  2. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Kampuni inaitajwe, sehemu gania AR, ina nini: magari, baloons, ndege etc ili tohoji.
     
  3. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Kampuni inaitajwe, sehemu gania AR, ina nini: magari, baloons, ndege etc ili tuhoji.
     
  4. d

    dropingcoco Senior Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkiwa mnaleta habari humu ndani mlete zilizokamilika sio mnakurupuka
     
  5. n

    nyundo Senior Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2007
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani yeye ni wa kwanza kufungua kampuni kama hiyo hapo arusha?
     
  6. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kuna ubaya gani kufungua kampuni! au harusiwi kisheria?
     
  7. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,558
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Alisema anamilki Carina hiyo mihela ya Kampuni katoa wapi Kama mahesabu ya siku ni kikwazo kwetu???
     
  8. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Matusi ya nini ndugu? How true is this, mleta news atupe some evidence. Sio kazi ngumu kuandika post saying " Ridhiwani kanunua jet" without any evidence. Tujadili habari sio tetesi.
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hii habari imekaa kiudaku udaku! Haina source wala maelezo yoyote. Haya ni majungu! Watu na akili zetu hatuwezi kuchangia chochote kwenye hii thread maana ina hang kama parachichi kwenye mti
     
  10. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    na wewe Davutwa ? Mbona huna hata uwezo wa kufikiri ? Umesahau huyu mtoto alidanganya kuwa anamiliki Toyota Camry ? Fikiri kwakichwa timamu.
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Ndugu zangu wana JF hebu tuache kuwa biased kwenye comments zetu...kwanini tunakuwa wepesi kushadadia threads za umbea ambazo hazina kichwa wala miguu? mtu kasema tu juu juu bila ushahidi wowote na watu mnakuja juu kumtusi Riz1.
    plz lets be rational
     
  12. B

    Big boy New Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna m2 anayehutaka umasikini, cha msingi nikutazama nin 2fanye kujenga taifa letu na c kutafuta mchawi nani.'hii nchi cyo ya chama n ya wanachi wote.
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hujui tunaishi kimjinimjini..Rizone..
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Fisadi tu huyu hivi mahakamani anaenda lini?
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    pamoja sana mkuu
     
  16. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu Peter Muzo,

    Riz ni mtoto wa Mh. Rais, period. Siyo kama wewe na mimi. Jina la baba yake tu ni mtaji mkubwa maana linakopesheka.

    Ukweli, kwa mtoto wa Rais kuwa na fedha si ajabu labda kama siyo mjasiriamali kwa sababu ana opportunities nyingi.

    Kama hatumii fedha za walipa kodi, muache tu atafute maisha.....ni wakati wake!

    Mimi na wewe tulie tu, kwa sababu wote hatuwezi kuwa watoto wa Mh. Rais!
     
  17. n

    nyundo Senior Member

    #17
    May 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2007
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani hakopesheki?
     
  18. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    chuki binafsi !!
     
  19. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wiki ijayo.. haya tuendelee na thread mkuu
     
  20. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nao hao watoto wako hapo unawajali kweli?
     
Loading...