Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Riziwani Kikwete pole sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, Jul 22, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Riziwani Kikwete ule mkutano uloanzisha kule bagamoyo na ukasema rais hawezi kutoka kaskazini Maneno hayo yatakutokea puani unajua Kikwete akitoka madarakani wapambe wako wote hutawaona tena watakuwa na Rais Mwingine ambaye hata Kikwete atakuwa shocked.
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,721
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Mkutano wa lini alisema hivyo?
     
  3. Collins

    Collins Senior Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm ikitolewa madarakani sijui ataficha wapi uso wake
     
  4. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,446
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Ahsante kamanda ujumbe umefika.
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,444
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Ccm itoke madarakani?why, kuna nini hadi jambo kama hili litokee. Navojua CCM itatawala milele.
    Call your enemy what you are, and always tell exacact opposite of the truth.
     
  6. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    who is riz 1 by the way?
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,945
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    Mi nasubiria tu!
     
  8. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 529
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hatujafikia hapo mkuu. Lazima tuhubiri siasa zisizo za visasi na tulenge kupata 'smooth transition' kutoka kwa JK kwenda kwa mwingine. Kama alitoa maoni yake ktk mwelekeo huo, heshimu kuwa ni maoni yake. Kubwa ni 'kumthibitishia kuwa inawezekana mkuu wa nchi akatoka kaskazini'. Context pia ni muhimu: kama wakati ule mgombea mwenye nguvu alikuwa akitokea Kaskazin, tuseme Slaa, kusema Rais mwaka huu hatoki kaskazin, naona ni sawa tu. Udhaifu ktk hoja yako ni kuwa sioni uhusiano wa haya mambo matatu: Riz kusema hayo, Usalama wa Taifa na baada ya muhula wa JK kumalizika,
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,407
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Kaazi kweli kweli....
     
  10. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,083
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280


    Wakuu, labda mimi sijui kusoma, mtoa mada ni wapi amesema yeye anawakilisha mawazo ya CHADEMA?
    Au ndiyo mnakuwa wale wale wa kuona kila anayekosoa mienendo ya serikali ya CCM, viongozi wake au watu walio karibu na serikali hiyo, ni CHADEMA??!!?

    Yaani hii nchi imekuwa vituko sasa, mtu yeyote anayeikosoa serikali na viongozi wake, sasa ni CHADEMA!! Kazi ipo!
     
  11. P

    Pasco Platinum Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 18,919
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    Kama siasa zenyewe ndizo hizi za kutishiana, angalieni msije kuwaponza hao mnaowategemea kuchukua nchi 2015, wazee wa kazi wasije wakawapotezea into thin air kabla ya 2015!. Si niliwawekea hapa kisio la chini la utawala wa CCM kwa nchi hii ni miaka 100!, hansini iliyomalizi na sasa bado 50 mingine!. Kumbukeni hamwezi kugombea kisu, mwenzako ameshika kwenye mpini, kabla kisu hujakishika, unaana kumtishia atakiona cha mtema kuni!, unajua anaweza kukasirika na kuamua sio tuu kukushikisha kwenye makali, bali kukukata nacho!.

    Hakuna ubishi Chadema ndicho chama chenye matumaini makubwa sana kwa sasa, lakini watakaokiponza Chadema, ni watu wenye mawazo kama haya!, mtanisamehe kusema watu wenye mawazo kama haya, hawana akili timamu japo sio lazima mpaka waokote makopo!, hawa ndio ma hate preachers ambao Chadema inapaswa kuwashughulikia kwanza wasije wakakitibulia ushindi laini wanao uotea!.
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ndio wale wale lazima utawajua wakikutana
     
  13. S

    SIERA JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 80
    99% ya Muslim they won't vote for CDM 2015 so jifuraisheni tu hapa kilasiku kuwatusi hapa mara mmekaririshwa madrasa mara kaziyenu kula ubwabwa mara hamjasoma so u think they will go and vote for u people !? Kama mnawaona WAislam wajinga bs ujingawao mtauwona vizuri 2015 ."....I'm Muslim and I'm proud 2 be Muslim siwezi kwenda kumpigia kura mtu anaenikashifu Kila siku .naukifuatilia kwa undani watu wote wanao wakashifu WAislam ni wafuasi wa CDM so inaniwia vigumu kuelewa malengo Yao ....wakati Niko chuo nilikua mfuasi mzuri wa CDM Kama miaka miwili nyuma .Baada ya kuijua JF nikawajua vizuri wafuasi wa CDM Wana tapishwa na WAislam nimepoteza hamnacho
     
  14. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ni hatari zaidi maofisini ambako kila anayelalamikia uozo na ubadhirifu anaonekana ni chadema.mimi nachoka kabisa jamani duuuh!utafikiri chadema ni wengi kuliko CCM! nahisi hata mwanaCCM akikosoa chama chake naye anaonekana chadema! inawezekana chadema kinapewa uwezo ambao hakina na hiyo itakuwa mtaji mzuri kwao kushinda 2015.
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    : Bora ya ccm mafisadi kuliko chadema wadini
     
  16. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 956
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Hatuombei lakini maudhui ya uzi huu yana mantiki. Tuangalie historia na uzoefu wa nchi zingine.
     
  17. P

    Pasco Platinum Member

    #17
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 18,919
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    Mkuu Siera, pole sana for you change of heart!, kwa vile hatupigi kura kwa misingi ya udini kwa vile hatutafuti Kadhi!, Kama CCM imechokwa, hata wewe na wenzio wote msipoipigia Chadema, bado ndio itakayopita!, unadhani wenzako ni wapiga kura?. CCM imeshachokwa kanda ya Kaskazini, kanda ya Ziwa dalili sio nzuri!, hizo kanda mbili tuu, zikii back Chadema, hata wote mliobakia muichague CCM, bado matokeo yatakuwa CCM Out!. Nakushauri boda jitayarishe kisaikolojia kukubali "the innevitable" mara tuu yatakapokuwa yale uliyodhani hayawi!.
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    pasco karibu anahamia chadema
     
  19. S

    SIERA JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 80
    Hata ccm ikishindwa sio tatizo kwangu ninachojaribu kuonyesha hawa wafuasi wa CDM wasiwakashifu watu ambao nao ni wapiga kura hata Kama watu hatupigi kura kwa misingi ya dini au wewe unaona WAislam hata wasipo vote for CDM wa ka switch kwengine u think CDM watawin !?
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nyie si misukule mtalalamika nini na mmeshakuwa brain washed.
     
Loading...