Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Riziwan wangoja nini ongea na baba ako...!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by data, Oct 14, 2011.

  1. data

    data JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,828
    Likes Received: 1,704
    Trophy Points: 280
    Mbona ule wimbo wajieleza wazi... kwanini wapuuzia zile ripoti ulizopewa na Huyu kijana machachari Izzo B... Anaiangamiza CCM baba ako . shauri yako Riz!!!!!!!!! Jaman ni tahadhari tu...
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nilimsikia siku moja akiojiwa na EATV kwenye kipindi kimoja jina nimesahau,ila zamani kilikuwa kinaendeshwa na Salama Jabir akasema huo wimbo aliupenda na alimpelekea ile CD baba yake nae akafurahi huu ubunifu wa huyu kijana...Sasa sikujua ni kauli ya kinafiki au kweli....
     
  3. data

    data JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,828
    Likes Received: 1,704
    Trophy Points: 280
    yamezungumzwa mengi humu...

    1. aliahid maisha bora ila maisha yamezid kuwa magumu
    2. umeme wimbo wa taifa
    3. asidhrau vyama pinzani
    4. mikopo... wanachuo wanaumia
    5. achunge viongozi wake... eg. hili jipya la Mkullo
    6. wasanii haki zao waibiwa
    7. wabunge hawakai majimboni
    8. aboreshe makazi ya polisi na wajeshi..
    9.bungeni aweke watu.. na sio sanamu
    10. mikataba feki...... 11. aache ushikaji kazini.. 12.. etc et. et.

    sasa riziwan kama wapuuzia jua wamuangamiza 'DADI' wako

    Mtaa "kimenuka"
     
  4. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,727
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Da deki anaonyesha msure aliiona ila akamind dogo kacheza ubunifu noma kinoma aliona ni maujanja ya dogo kutoka ila si chochote ndani ya MESSAGE iliyomo ndani ya song la dogo IZZO B.Msure anajua sana kuliko Riz 1 na majanki wenzie walioko kitaa,msure anajua kupitia wakusanya wa yanayojiri kila kitaa mbona kudadeki awajamwambia soo lolote la kitaa kokote kule Bongo hii.Ndio maana akamwambia kuwa dogo kaonyesha maujana na song lake liko poa kwa kusikiliza lakini akampotezea kiaina kwa kuwa siunajua msure mtoto ukimpotezea sana nae achelewi kukumind kiana.

    Hivyo Izzo B tafuta namna nyingine ibuka na song kwa Mzee Mwninyi labda mjuze huyo Mzee ampelekee UJUMBE,manake MRISHO MPOTO alituma message kitambo kwa MJOMBA lakini hakuna aliyemsikiliza alionekana anaimba ngonjera na issue nzima ikawa kitaa ndio wanajua anasema nini.

    Ila dogo message watanzania waliisikia na wanaendelea kusikiliza song kitaa kama wanaendelea kusikiliza song la Roma na washikaji wengine wenye kujua maisha ya Mmbongo wa kawaida.Anyway tusubilie likisanuka kitaa mambo yote yataeleweka.
     
  5. data

    data JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,828
    Likes Received: 1,704
    Trophy Points: 280

    jipu litatumbuka tu.... acha waendelee puuzia
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,712
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Halii hii ni kama uzazi. Muda ukifika wa kujifungua, piga ua lazima mtoto azaliwe hata ikibidi mama afariki, mtoto atazaliwa tu. Ni suala la muda wakuu!
     
  7. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwisho wao 2015
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Riz1 naye ni fisadi, ananufaika na ukimya wa baba yake, atasema nini?..
     
  9. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    RIZ 1 atasema nini wakati Baba yake kamlambisha bingo sasa ni bilionea.
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wewe hujui kumtaja mtoto wa rais ni kosa? Ngoja usalama wa taifa waje wakuchomoe humu JF wakupeleke lupango!
     
  11. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2015
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 9,363
    Likes Received: 4,680
    Trophy Points: 280
    Hahaha! roma kichwa sana nin!
     
  12. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2015
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    Has the end justified a mean!?
    Hivi kweli hapa kuna chama tena au ni ghiliba tu za kupeana moyo na mahaba ya dola kwa hili lichama!?
    uhuru.jpg
     
  13. TODAYS

    TODAYS JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2015
    Joined: Apr 30, 2014
    Messages: 2,473
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Kuna hii kauli "FUNIKA KOMBE ... " inaweza kuwa ilitumika.
     
Loading...