Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Riz-one umesikia yalomkuta Andrew Banda?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Jun 1, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Andrew Banda ni mtoto wa aliyekua rasi wa Zambiaamefikishwa mahakaman kwa kujihusisha na rushwa pamoja na kujilimbikizia mali isivyo halali,ingawa kwa sasa ni baloz mdogo nchini India,ila Andrew amepelekwa mahakaman kwa kosa la kutuhumiwa kupokea rushwa kwa kampun ya kiitaliano ambayo imeshinda zabun ya ujenzi wa barabara,lakin andrew amepinga,amesema kampun hiyo ilimlipa kihalali kwa kazi ambayo aliwafanyia(yaya ana kampuni yake),pia anatuhumia kutumia dola elfu sabini kwenye akaunti yake,ila haieleweki zilipatikanaje na alizitumiaje,pamoja na hayo mdogo wake naye anatafutwa na haijulikan alipoinawezekana kuwa kuna visasi lakini pia zambia inaonekana inapambana na Ufisad
    Kwanini namtaja riz-one hapa????maana amekua akitajwa sana kuwa UKWASI wake ni wa magumashi,na watu wamekua wakiuhoji sana,,,,,jana nilisikia watu wakimzungumzia kwenye daladala,lakini hata hapa jf tumekua tukimjadili,,,,,,LISEMWALO LIPO.......ikitokea mtu akataka kumchunguza siku zijazo aungwe mkono huyu mhitim wa sheria udsm ambae hana hata miaka kumi kwenye ajira
     
  2. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    LISEMWALO LIPO
    kwa hiyo wanaposema chama chenu ni chaga developement manifesto ni kweli ?
     
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    2015 Riz1 Kizimbani Kisutu.
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    umeamka na pampasi unakurupuka tu,,,,chama changu kipi????yaani mada hujaielewa inahusu nini au umejisikia kutapikia hapa.....kimetajwa chama hapo????
     
  5. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Illogical comment!
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mwambie LOFA wa mawazo huyo,ye anadhan kila anyeandika hapa ni mfuas wa chama tu,,,,
     
  7. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Samahani Riz hata kama dini inamruhusu kuoa wake wengi kasema aliokua nao wanamtosha

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ehh jaman mbona ivo?
    ukiamka na ped ndo akili inakuwa finyu?ahh mi sijaipenda i...ungetoa neno ped km hauitaj kuwatusi watumizi wa ped.


    bak 2topk yap...kaka riz one aamke aache kumtegemea baba kumpa dili kwa jina lake cz dng akided sheria itamfyeka....AAMKE.

    mbona watoto wa mkapa mie sikuwaskia jaman km awa watoto wa ******?
    wa nyerere?
    au wao walikuwa awajui jinsi ya KUWALEA watoto?
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    ujinga tu
    mtoto mdg wake mia.......na anapenda mashoga hatar.....MUNGU APEND....au sunaaa?
    na apo apo kaz za nje 3000
    dzain anataka kumshnda mfalme suleiman...shauriro babu utababuka jojoa iyo ushindwe kukojoa haya nsasema mie....:israel:
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    oooh,samahan dadangu,nimebadili....huyu mwehu alianza kuitbua IJUMAA YANGU
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ah,,,mambo ya wake zake hapa yanahusika????akoding to the sridi
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    lah....salalaaaaaaaaaa............mbele kachoka?????MUOSHA HUOSHWA JAMAN
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Huyu dogo wa tz lazima apelekwe kwa pilato subiri dingi ake amelize mdaaa!
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    inategemea na atakayemrith dingi yake ana mtazamo gani,hata kama atakua wa upinzan
     
  15. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ​Huko kutokuwasikia inaweza ikawa ndo fursa zaidi kwao kula mema ya nchi kuliko Riziwani Mnaemsikia.
     
  16. S

    Sala Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh nimeshindwa toa comment wandugu nyie endeleeni tuu
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    so nae ale kwakua watoto wa mkapa hawajasikika wakila,hata kama wanakula????
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    asante kwa kukoment juu ya kushindwa kukomenti,nayo pia ni koment
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Usihofu bajabiri tuna majembe mengi kama kina mtikila watampeleksha tu.
     
  20. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Dr.slaa au EL wakichukua nchi walai jamaa lazima aende ukonga,ila wachovu kama migiro au membe aaaah jamaa atazidi kula shushu..
     
Loading...