Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RIZ 1 , Six Telecoms na Tenda zao TANESCO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtaka Haki, Dec 28, 2010.

  1. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mradi wa kufua umeme kwa upepo unaokazaniwa kuuziwa Tanesco inasemekana ni wa jamaa yule yule wa Six Telecoms. Wakati huo huo vigogo hao walio karibu na rais wakikazana kuiuzia TANESCO umeme wa megawatt 100 kwa bei wanayoitaka. Rz1 kaja na mkakati wa kuuza vocha za LUKU, anakazana na tenda ya kuuza vocha za LUKU.
    Kuna nini TANESCO? Richmond walichota TANESCO, DOWANS bado wataendelea kuchota huko huko.
    Tunamuomba kwa heshima rais Kikwete ajiuzulu kwa kuliingiza Taifa katika giza na umaskini. CCM imeendelea kuwaacha watu hawa. Wananchi wanaumia mno.

    Juzi nilimsikia mtu mmoja akisema Tanzania tuna maadui wanne.

    1. Umaskini 2. Ujinga 3. Maradhi. na adui wa 4 wa TANZANIA ni CCM.
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hiyo ya adui namba nne -- CCM (chama cha mafisadi)
     
  3. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tulikuwa mahali fulani hotelini saa za jioni, mama mmoja akamwona mtoto wake mdogo wa miaka kama 6 anajaribu kwenda uwanjani mbali na alipokuwa mama huyo. Akamwita mtoto wake na kumwambia "rudi haraka usiende huko unaweza kuchukuliwa na CCM"
    Mtoto alirudi haraka.
     
  4. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haha ha haha

    Nimecheka sana mkuu, tafuta picha ya kiravu - yule wa tume ya uchakachuaji uchaguzi wa NEC uoneshe watoto. Watakimbia kama hawana akili. Ona hii akiwa na damu all over his body (rangi nyekundu):

    [​IMG]
     
  5. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hii kali!! Yaani nimecheka mpaka mbavu zinauma. Yaani mtoto kusikia CCM tu mbio!!!
     
  6. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hunishindi mimi mkubwa... yaani mbavu sina.....
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    pale kibaha Riz1 amefungua mashine ya kichina ya kusaga unga wa sembe...... anataka kushindana na Bakhresa....... huyu jamaa is after wealth so that he can easily conquer power..... ataweza kwa watanzania wa sasa? i doubt.... now in TZ money is not everything
     
Loading...