Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Riz 1 ndani ya uwanja wa taifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 12, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Kijana wetu anazidi kutupa moyo na upenzi wake na yanga naona
    leo yuo kule front kabisa kuangalia vichekecho vya yanga na ruvu stars
    anyway kama waatcheza hivi na zamelek jamani tupokee msiba
    huyo chuji mliomweka ni aibu tupu sijui kuna hisia gani anyway tusibiri tuone
     
  2. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Riz1? Mbona hakuonekana kuwapa moyo wagonjwa Muhimbili,madaktari walipogoma??
     
  3. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kwani yeye ni nani aende muhimbili kutuliza madaktari...ile ni siasa na huu ni mchezo vitu viwili tofauti..
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    kweli JF ni kiboko...sas ritz 1 angefanya nini?
     
  5. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    DAH kama hutanii, basi you really need to get a life.
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,926
    Trophy Points: 280
    Riz one hebu mwambie ani.pm nina langu.
     
  7. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,691
    Likes Received: 9,362
    Trophy Points: 280
    Alikuwa anamtuliza sister Mwanaasha kuwa asijali hata Div 4 kwa mtoto wa maskani ya Magogoni anaweza kuibukia pazuri tuu
     
  8. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    I do have a life and very happy!!Swali ni kuwa yeye anamchango gani mkubwa kiviile in search a way akionekana uwanjani watu wanafarijika?
    Kama ni mtu muhimu,basi na nyanja zingine angejitokeza!!!
     
  9. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Kwani Saint huku uwanjani,ina maana Yanga wakifungwa anatuliza maumivu?
     
  10. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Mh!!kweli e??
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    jamani yeye ahusiki na siasa labda mambi mengine embu mpeni kapumzi jamani ndio neema ishamwagukia tuganyeje??
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    mbona mtoto wa gadafi amefadhili sana timu za mipira alipoona babake ananyinga watu uliona kaenda kuwapa pole???
    wale wamam waliomwagiwa majiya moto na yule mshenzi mtoto wa kikewa gadafi alienda utoa pole
    basi ujue kazi ipo eleweni tofauti ya dili na diliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii kijana anacheza na opportunity sehemu zingine tunaenda sie wana Tamwa
     
  13. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Hakufuatana na Mwanaisha JK wa Feza Girls?
     
  14. Msikilizaji

    Msikilizaji JF Gold Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kaka huwa tuna sema "in such a way"
     
  15. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160


    Daaaamn, JF Kiboko
     
  16. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hakuna mtu aliyekwambia amefarijika...
    Kwa sisi wana yanga, huyo jamaa huwa anatusaidia sometimes kikofia kikitembezwa pale jangwani,
    Siasa mbali, huyu brother wanayanga tunamzimia, kuhusu baba yake hapo siyo sehemu yake.
    Wewe una chuki za kibinafsi inaonyesha .... ni sawa na watu wanaomchukia au kumpa majina mtoto mdogo wa Slaa....
    Heshimuni familia ingawa hammuheshimu mkuu wa kaya.
     
  17. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akaongee na Mshua
     
  18. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Issue hapa ni kuwa Mtoto wa Rais? lakini vinginevyo asingeenea kwenye jf
     
  19. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Issue hapa ni kuwa Mtoto wa Rais? lakini vinginevyo asingeenea kwenye jf

    Nashauri dogo riz awe makini sana kwani kwa kifupi inanipa picha kuwa hakubaliki sana na walimwengu kwa misingi fulani hivyo awe mwangalifu na ikiwezekana asafiri kwa nyota yake mwenyewe
     
  20. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​Mwanaasha Jk
     
Loading...