Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ritta Paulsen wa Bongo Star Search

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Yo Yo, May 12, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    [​IMG]

    Thanks God....
     

    Attached Files:

    • 3.jpg
      3.jpg
      File size:
      24.4 KB
      Views:
      916
    • C.jpg
      C.jpg
      File size:
      24.5 KB
      Views:
      922
  2. m

    mamamia New Member

    #2
    Jul 27, 2009
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee, I've bin wanting to say this muda kweli. madam rita kweli u are beautiful and blessed with a kind heart ila huwezi kutofautisha kazi na the good heart that u have.

    Kwenye BSS kwakweli ur too much to handle, i rily hate it when u give POSITIVE, 'CHARITY' and FALSE comments to the contentasts. you might think you are encouraging them but deep down ure the one killing their talents by not telling them that they are wrong and point out areas to improve.

    kipindi cha mwisho\ juzi ndo uliboa kabisa when you supported a contestant anayeimba broken english eti kwasababu BSS sio university correcting language!!!! kweli, artist akiimba broken language huoni it wont be an entertainment but a total boring and awful thing to listen? tena uka sema kwamba mshiriki mmoja anafaa kwasababu kushindwa kuimba exactly kama another music artist sio issue coz 'tuna kujudge wewe kama wewe, whitney huoston ni whitney na wewe ni wewe' this was rily sick!!! kwani mshiriki anatakiwa ajue uwezo wa sauti yake na kuchagua nyimbo anayoweza kuiga, ndio hatakiwi kuiga 100%, creativity is allowed lakini anachoimba kinatakiwa kifanane (sauti) na the original song.

    My honest comment and recommendations, Madam Ritha should remain the owner of BSS and leave other professionals to do the judging coz you are not impressing us. Salama, Pfunk na Master jay are doing a rily great job, rily great and they can produce a ril star. kuwabeba washiriki sio sawa coz BSS is not charity...its a talent show!

    Otherwise, i love BSS and beautiful madam ritha!
     
  3. K

    Kahinda JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 813
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Mamamia asante kwa hoja hii,lakini kama ungeamua aidha kuandika kwa kiswahili au kingereza ingependeza sana.lakini kwa mtindo huu wa kingereza/ kiswahili kwangu binafsi naona kuna dosari kidogo.Haya ni mawazo binafsi tafadhali.
     
  4. K

    Kyala Gwamaka Member

    #4
    Jul 27, 2009
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mamamia, nadhani na wewe ulitakiwa kuwa mmoja wa majaji wa hili shindano, maana hili shindano halipo kwa ajili ya kusaka vipaji vya uimbaji ila kuigiza. Angalia majaji hawajawai hata kuimba lakini ni wakosoaji ile mbaya. Mchanganyiko wa lugha haukolezi story yako ikapendeza. Jitahidi kuwa muungwana wa lugha, kiswahili kinazungumzwa na nchi 8 duniani.

    K Gwamaka
     
  5. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Message sent.
    But Is it delivered?
     
  6. BabuK

    BabuK JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2009
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 1,841
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nadhani imefika tuamue kwamba kama hoja ni ya kiswahili iwe kiswahili ..ma ya kiingereza iwe kwa kiingereza ila tuweke ufafanusi wa lugha nyingine kwenye mabano kwa wenzetu walioondoka nyumbani siku nyingi na ka-upepo ka kiswahili kanawapiga chenga.....
     
  7. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2009
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    A "ril star"? Mamamia, sasa nani ameongea broken english hapo?
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145

    For whoever she might be, mi nammaind sana.

    Ametulia, ni mwenye huruma, na nadhani ana upendo (ni mtazamo wangu, sina data za kuthibitisha)

    Any one with knowledge!
     
  9. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ritah ni business woman na swala nani anatoka naye ni none of her own business....
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dada yuko fresh sana tu mbona, namwona kama hana mashauzi
     
  11. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Did you mean it's none of any one else's business?
     
  12. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Ahh mie hata sijui katokea wapi kwa sababu hakuwepo katika lile kundi la ma Super Stars..hell hakuwepo kwenye kundi la ma star!

    all of a sudden she comes from no where and blows!!

    nilimwona couple of times kule Midetereaneo..na mara ya mwisho tulikuwa naye pale Moven [ic..the last friday of the month kama kawaida..na of course na mimi nikamfungia ma dirisha vile si unajua tena...He kuja michuzi namwona nikasema ala!

    lakini hii changanya yake sijui ya wapi maana hafanani na watu wa mwambao..
     
  13. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duh nimeandika alafu sikujua naandika nini kwa haraka nisishinkwe na kibosile...yeah that thank you mr kifimbo chenza
     
  14. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    sasa kila wakati tuzungumze siasa tuu?

    come on guys
     
  15. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    doesnt matter she can get it
     
  16. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    GT...theory ni hii katika mambo ya kujichanganya....ukiwa business man basi posibility ni kubw aya kutoka na business woman...ni kama vile politician wachukuana wenyewe kwa wenyewe.....musician/movies star...sasa kama ww ni Anti Fisadi then inabidi utoke na anti fisadi mwenzio maana hakuna common denominator kama business man/woman aje aji-mix na politician....umeshanielewa.....

    besides madame Ritah huyo ninamba nyingine aisee yupo kwenye different level...ila unaweza ukawa unamuota hivyohivyo kwa kumuangalia kwa michuzi....
     
  17. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    GT, huyo mama sio mtu wa pwani anatokea mkoa mmoja wa magharibi.
     
  18. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    GT,

    Mbona yupo kitambo tu katika socialites wa bongo? Naona anazidi kukwiva tu.

    Ni kati ya wale Wanyarwanda uliokuwa una watolea xenophobia sana hapa. Go figure.

    Utakuwa kama wale machizi xenophobic wa Kimarekami waliokuwa wanawabonda sana wa Mexico lakini wakampa license Salma Hayek kwa sababu she is a cutie :)

    Kula la kheri.
     
  19. Y

    YE JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    DVD hapo umenikata ini...!
     
  20. Y

    YE JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kelly ujawahi kuona watu wa field tofauti wakiwa pamoja au sababu ni matawi? watu wanataka kupanda huko huko wakavinjari...
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...