Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rithiwan ndani ya super mix EA RADIO mahojiano

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kurunzi, Oct 7, 2011.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Namsikia dogo Rithiwan ndani ya EA RADIO akihojiwa na zembwela anasema mzee wake amejenga msingi toka wao wakiwa wadogo kila mtu anatimiza wajibu wake ndiyo maana hata kwenye wizara akikosema mtu kwenye nafasi yake asilaumiwe yeye.
     
  2. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Anasema Baba yake ni family man hukutana na familia mara kwa mara....Nyimbo anazozipenda sana baba yake MV Mapenzi, Homa Imenizidia za sikinde aka Nginde Ngoma ya Ukae...pia Bongo flava kama Pipii ya Marlow na zakinajuma Nature
     
  3. l

    luckman JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    takataka!!!!!
     
  4. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yaani huyu karithi kila kitu kutoka kwa dingi yake........hata UBONGO!
     
  5. KIDESELA

    KIDESELA Senior Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Upupu tu!
     
  6. G

    Gread godwin Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    je nyimbo za 50cent je msela wake wa usa hazipendi?
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    da! Kumbe usharobaro ni ugonjwa wa kulithi,yaani baba kwenda kwa mtoto.
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Pumbaf kabisa!!
    Zembwela anamuhoji zembwela mwenzake!!
     
  9. Mwana kinyonga

    Mwana kinyonga JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    The guy anazungumzia life la mzee wake ndio theme ya mahojiano,kama usharo c wake!Ndio maana ya behind the scene!KUWEN WAELEWA PPL
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Huyu mtoto hajui kuwa moja ya vitu vilivyomponza Gaddafi ni ile mitoto yake?
     
  11. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #11
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Riwadhini anaimba 'cheichei shangazi' hakuna jipya za mipasho. Eti mama anacha? Baba anatumia kinywaji gani? Vipi uliwahi kuosha vyombo? Ndo maswali anayojibu.
     
  12. G

    Gread godwin Member

    #12
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    dah kweli aibu comedian nao ni waandishi!
     
  13. e

    emoshi Member

    #13
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jana wamekata umeme mpaka leo
     
  14. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #14
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wamuulize dingi anasafiri lini?
     
  15. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nimecheka blaah ivi nini maana ya zembwela wandugu!
     
Loading...