Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RITA wameanza...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Jun 13, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Mamlaka ya Usajili wa Vizazi na Vifo almaarufu kama RITA wameanza kusimamia mavazi ya heshima kwa wateja wa ofisi zao za Dar es Salaam. Getini,pale Dar es Salaam,wanaovaa mavazi yasiyo na staha( ima wanawake au wanaume) hawaruhusiwi kuingia kwa ajili ya kuhudumiwa katika Ofisi zao.Askari yuko makini na mavazi kwelikweli. RITA wameanza,nani atafuata?
     
  2. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ujinga wa Mtanzania, badala ya kuboresha huduma kwa wananchi, mnalazimisha wananchi waboreshe mavazi ndo wahudumiwe....aaggggggggghhhhhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Safi sana hii. huduma zao pia zimeboreshwa, kupata cheti si zaidi ya wiki moja baada ya maombi.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ..nilipokuwa Likizo mwenyewe nimetinga kaptura yangu na sandoz na Tshirt nafika pale askari ananizuia kuingia eti mavazi hayaruhusiwi mxiiiiiii
     
  5. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wezi wakubwa hao wameshindwa kuboresha huduma wanaboresha mavazi,walarushwa hao wanakuzungusha na cheti chakuzaliwa ,na kwa taarifa yao hawana lao ,its planned vyeti vitolewe tu mara mtu anapozaliwa ,nilikuwa hospitali moja wakapewa hiyo taarifa wacha wafurahie wewe.waboreshe huduma sio mavazi ,its out of their business.MWISHO WAO UNATABIRIKA KAMA WA CCM,VYETI VITATOLEWA NA MAHOSPITALI KWISHNEY YAO,
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nilikuwa na Tangazo la dogo nikaenda pale wananiambia kitabu hakijaja toka kwa hospital dogo alipozaliwa wakati iyo hospital iko almost opposite na jengo lao!
    Wako bize na mambo yasiyo ya msingi huduma kwanza wazee!
     
  7. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hao RITA hao siku yao inakuja tena ya kwao haihitaji kusubiri katiba mpya,bila kitu kidogo utasumbuliwa mpaka utajuta kuzaliwa wakati ushazaliwa unafuatilia cheti.Waboreshe huduma mavazi wawaachie ile kamati ya waziri Nchimbi hahahaha hata sijui wamefikia wapi wale jamaa wa mavazi ya taifa.Kweli TZ kama Hollywood kila siku kuna movie mpya inachomoza
     
  8. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wakifaulu hilo, watakuja na la wanawake wote wavae hijabu. itapendeza
     
Loading...