Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Risk za kuwa mtu wa stores

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by njoro, Aug 23, 2012.

  1. njoro

    njoro Senior Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau, kuna kazi ya kuwa stores officer nime-apply, je risk zake ni zipi?
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu sitaki unielewe vibaya but this is a most stupid question

    Unless uniambie unabebwa na hujasomea fani hii kabisa, namaanisha totally you know nothing about it

    Samahani sana mkuu kama nimekukwaza
     
  3. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mkuu paulss hebu niambie ulifikia wapi na kale kamkasa chetu cha mapacha
    the father of 4 ,watoto hawajambo??????????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    we ni pi*bi hebu google huko
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ukitafuta sana chanzo cha mkia, utashika 'mbolea'!
    We kafanye kazi kama umesomea bana!
    Risk za kazi fulani/yoyote ni dhana pana mno, ni relative, na context dependent!
    Mtu wa stores wa Tanesco ana'face challenges tofauti na yule aliyeajiriwa stoo ya misheni kwa Baba Paroko!
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mbona mnapenda kujihaibisha hivyo? Au umebaka fani?
     
  7. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    du! kaka unafuatilia sio mchezo!

    au yule dada wa mapacha ni nduguyo? so unamchokonoa mshkaji ili uje umbane?
    tehtehteh
     
  8. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    usijisumbue bure kupoteza muda wako maana hata ukiitwa interview hutapita kwa u-shallow ulionao, Kama kuna wa kukubeba ili upate kazi hiyo ongea nae akubebe hata baada ya risk za stor ku-mature.
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Risk ni kubwa mno. Yaani hata wakikuita kwenye Interview usiende!!!!!!!!
    Manake ni Risk kubwa sana kufanya kazi ambayo hujui risk zake.......
     
  10. njoro

    njoro Senior Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama unaona post ni ya kijinga usijibu, ukijibu na we ni njinhga vile vil;e
     
  11. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Risk kubwa kama wewe ni mlevi kupindukia(kama inavyoonye) siku moja aweza fungiwa stoo nawewe ukalala humo kama mizigo unayotunza .
     
  12. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Achana na hiyo kazi maana nshaona kama sio kifungo ......... kuna balaa zaidi ya ilo mkuu!
     
Loading...