Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rising Dictactor in Africa: Jakaya Mrisho Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ukombozi Sasa, Jan 11, 2011.

  1. U

    Ukombozi Sasa Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [FONT=&quot]Watanzania imefika wakati kusema sasa inatosha, Kikwete siyo rais wetu, miaka mitano inayokuja ni mateso –mateso-mateso, huyu mtu akubali kashindwa nchi, hakuna analofanya watanzania. Lipi jema kafanya.. Huyu ni dikteta wala hilo halina ubishi wowote. Watanzania tutanyanyaswa na kupigwa, polisi watatuua bila hatia, kama walivyofanya Arusha. Tunahitaji tu neema za mungu..this guy is rising Dictactor in Africa, anajaribu kufuata nyayo za Gabo, Museveni, Mugabe , Bashir.. [/FONT]
    [FONT=&quot]Tunachohitaji ni kudai haki yetu bila woga, tumeliona hilo Arusha, kuwa tukisimama kidete tutashinda ukatili wake. Watanzania tusione haya wala woga kudai haki. Ndiyo watatuua lakini mwisho wa yote tutashinda. Ukatili wa Kikwete lazima upingwe kwa nguvu ya umma. Tusimame kudai haki yetu. Huu ni mwanzo tu wa mapambano lazima huyu Kikwete aondoke na CCM yake 2015. [/FONT]
    [FONT=&quot]Tusihishe Arusha, kwa maana kwa sasa watu wamezidi kuyaona manyanyaso ya CCM, kwa wanaharakati wenzangu huu ni mwanzo wa kudai uhuru kamili. [/FONT]
    [FONT=&quot]Manyanyaso ya Polisi ndiyo yamefika mwisho hawawezi kutupiga mabomu kila wakati..Hakika tutashinda. Shukrani kwa wale wote waliojitoa kudai haki mjini Arusha. Aksanteni.[/FONT]
     
  2. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tuko pamoja mkuu, siyo dictator tu bali autocratic
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Alikuwa dictator from the word go
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wishful Thinking!
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kwa kuwa hujaonja moshi wa mabomu?
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wa wapi, Arusha?
     
  7. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Wewe vipi? Anajiahidi kufanya anayoweza kufanya vizuri. Kwa mfano tangu achaguliwe amefanya mambo 7 muhimu kwa Taifa letu yafuatayo:
    1. Kuandaa birhday party ya wife kutimiza miaka 47
    2. Kuonyeshwa noti mpya na Gavana
    3. Kutoa mbuzi, mchele na mafuta ya kupikia kwa watoto wasiyojiweza wakati wa Christmas
    4. Kuandaa party ya mwaka mpya kwa mabalozi
    5. Kuhudhuria sherehe ya mke wa Riz1 kuwa advocate
    6. Kuhudhuria birthday party ya Msuya
    7. Kuhudhuria Mazishi ya Bw. Musiba

    Kweli anajitahidi jamani kwa kiasi chake. Tumuunge mkono, maana anaongoza mamlaka iliyowekwa na Mungu (kama walivyowahi kusema Makamba, Mengi na Kilaini).
     
  8. stringerbell

    stringerbell Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    well.the dictactor we had is dead alraedy probably burn in hell.you should be thankfull to have your freedom of speech thats why no one stop you to write huu utumbo hapa jamii forum.mchonga meno kaongoza nchi miaka chungu nzima hakuna moja alofanya zaidi ya udikteta na kutuweka na njaa nakumba enzi zake kama utaandika negative comment kuhusu serikali basi utaishia jela.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    he, we jamaa msahaulifu hivyo? Yaani mambo saba tu?.mbona mi naona yapo mengi?
    8.alihudhuria mechi ya taifa staz na moroco
    9,kawaandalia mabalozi pary ya new year
    10,KAENDA KUBEMBEA JAMaika
    11.kaenda kutambika
    12.kaenda marekani kucheki basketball
    13. Kaenda marekani kupiga picha na hasheem
    14,kamualika hasheem ikulu
    15.kapiga picha na toto tundu
    16,mengine mengi tu .
     
  10. Tatu

    Tatu JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2006
    Messages: 1,078
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    This guy cannot be a dictator. Dictators (from the word dictate) have their own principles, vision, and straight forward way of governing. I am sure most of us have no idea what this guy can do or his way forward. The only thing I know about him is his big smile and he is the most traveled prez we ever had.

    So please find him another title because I am not sure that he can fill those shoes. He is just ONE BIG .........
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    so let call him vasco da gamaaaa
     
  12. v

    vassil Senior Member

    #12
    Jan 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2008
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    you have to be a lot smarter to be a dictator
     
  13. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    ukimuita dictator ni sifa kubwa saana yeye ni mswahili asiyejua majukumu yake
     
  14. L

    Leornado JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umesahau alivoenda kuzindua kaburi la 1st Lady wa Malawi..... hii kali ya mwaka.
     
  15. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,155
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    17. Kampokea kijana aliyeendesha baiskeli kutoka Geita mpaka Ikulu kumpongeza kwa ushindi
     
  16. Tatu

    Tatu JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2006
    Messages: 1,078
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ewaaaaaaaaah. Now we are talking.
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Na hadi anamaliza mda wake atakuwa amesha vunja rekodi nakwambia,sema tu ana ng'ata na kupuliza
     
Loading...