Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rished Bade kumsaidia Kitillya TRA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Sep 19, 2012.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete amemteua Bwana Rished Bade kuwa Naibu Kamishna Mkuu wa Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA).​

    Taarifa iliyotolewa leo, Jumatano, Septemba 19, 2012 na Ofisi ya Katibu Mkuu Kiongozi, Balozi Ombeni Y. Sefue kupitia Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais - Ikulu, imesema kuwa uteuzi huo umeanza Jumatatu wiki hii, Septemba 17, 2012.​

    Kabla ya uteuzi wake, Bwana Bade alikuwa Ofisa Mtendaji Mkuu wa Kampuni ya Tanzania Mortgage Finance Co. Ltd.​


    Imetolewa na:
    Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
    Ikulu.
    Dar es Salaam.
    19 Septemba, 2012
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    huyu bade si aliwahi ofisa wa juu pale stanbic au?
     
  3. O

    Ogah JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hongera sana "dogo" halafu Kichwa Rished.........sitoshangaa huyu kijana kuja kuteuliwa kuwa Gavana wa Benki Kuu.....watch!
     
  4. c

    changes2 Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa alikuwaga MD wa Barclays. So anakwenda kuchukua nafasi iliyokuwa imeachwa na Bw Luoga. Labda ndio maandalizi ili Kitillya akistaafu yeye ndo achukue hiyo post.

    Sina CV yake kwa kirefu zaidi, mwenye nayo atumwagie hapa tuichambue jamani!
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,442
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Huu mpango unaosukwa huu.... mh!
     
  6. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Alikuwa MD wa Barclays kwa kipindi fulani kabla hajaenda Tanzania Mortgage Finance...
     
  7. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Hatumjui...ingekuwa ni vyema ukatujuza ninani then ama tukaungana na wewe kumpongeza au tukaponda uteuzi nk.... CV PLZ....
     
  8. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Mr. Rished Bade
    Rished started his career in banking in 1995 with Bank of Tanzania as Bank Examiner where he worked for five years. He then joined Akiba Commercial Bank (ACB) in June 2000 as a Credit Manager. A year later, he joined the Barclays Bank as Director of Finance at Barclays Bank Tanzania, a position he held for five years before moving to Barclays Bank Uganda. At Barclays Bank Uganda, Rished was the Chief Operating Officer for 2 years before he was appointed Country Managing Director for Barclays Bank Tanzania in January 2007. In December 2009 he was appointed Group Chief Finance Officer for Barclays East and West Africa Cluster stationed in Nairobi Kenya, the position he held until he joined Tanzania Mortgage Refinance Company in November 2010
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,513
    Trophy Points: 280
    Kumbe TRA!!
    kwaherini.
     
  10. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,442
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Tunapigaga hizi-hizi, mara kichwa, mara miguu badae kinatuwakia

    cha maana ni kujua qualities.......... kusifia bila substance haina maana yoyote

    Sijui performance yake jamaa, ila najua akiwa Barclays walipanda, lakini mwishoni walipigwa-pigwa sana, na majungu yakashika njia

    hongera
     
  11. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu the heading doesn't match with content.
    Amrithi na naibu kamishna mkuu wa TRA ni vitu viwili tofauti.
    Kitilya na comission general TRA sio naibu.
    Alafu hii sio ya jukwaa la siasa.
    Be greater thinker.
     
  12. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kitilya kajaza wakina mangi TRA,utadhani mtu uko kibosho kumbe ni TRA,hii nchi bana
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Halisi
    futa maneno yako famillia ya kitillya itakumaliza kumstaafisha mzee wao kabla muda aujaisha loh
     
  14. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mapungufu ya katiba haya, uteuzi kila kukicha nyadhifa kibao. Hapa integrity ya anaeteuliwa ni kwa discretion ya Rais na si utendaji wa aliepewa nafasi hii.
     
  15. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,442
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Excellent resume.... with sprinkles of very short life spans in the executive positions:wacko:
     
  16. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo CV,jamaa anatisha....big up mr bade,we are expecting more changes with few ufisadi...
     
  17. L

    La Voz Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutamjua a2z ngoja wakuje wanaomjua vyema wamuanike hadharani
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Naye ni MAHARAGE( msomali)?
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    janjaweed, umenena bhana,,,,,then baadae kauli zinakanwa
     
  20. B

    Bobby JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ogah una uhakika na hicho ulichoandika? Je unajua sababu ya yeye kupelekwa Nairobi baada ya kuondolewa uMD Barclays TZ? Waulize aliofanya nao kazi, ninahakika jamaa ni kipanga wa darasani kupata first class n.k but sina hakika kama ni kipanga pia kiutendaji.
     
Loading...