Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Risasi zarindima mtaa wa swahili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kisale, May 8, 2009.

  1. kisale

    kisale Senior Member

    #1
    May 8, 2009
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    HABARI TOKA MTAA WA MSIMBAZI JIJINI DAR SASA HIVI ZINASEMA KUNA MAPAMBANO MAKALI KATI YA POLISI NA WATU WANAOSADIKIWA KUWA NI MAJAMBAZI.
    wadau mliopo karibu na maeneo hayo tunaomba ripoti.
     
  2. kisale

    kisale Senior Member

    #2
    May 8, 2009
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Taarifa za hivi Punde zinadai mapambano yamemalizika na Polisi wamefanikiwa kuyatia nguvuni majambazi matano.matatu yamejeruhiwa vibaya sana.
     
  3. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    jamani, wizi asubuhi asubuhi namna hii, Mungu tu ajalie wasiuliwe raia wasio na hatia kwani msongamano uliopo kariakoo mhh..
     
  4. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Jamani mbona kuna mdau amenipigia simu sasa hivi anasema mitaa yote ya kuingia kkoo imefungwa??? Sijui kama ka mradi kangu kamepona pale mtaa wa Nyarung'ombe!! Najaribu kuwatafuta wasaidizi wangu pale kkoo siwapati!!
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wamesema kova atatoa taarifa baadaye leo mchana
     
  6. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2009
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    tetesi zasema majambazi hawa walijaribu kupora Bereau de change moja karibu na nbc msimbazi. Polisi wamejitahidi sana kuwadhibiti na wamekamatwa.

    Lets wait for more updates.
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    inatisha kweli kweli
     
  8. J

    Jafar JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2009
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naona leo ndio ilikuwa 40 zao.
     
  9. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mbona hizi taarifa zinakuja in pieces? hakuna mtu mwenye data zilizokamilika wakuu......?
     
  10. DDT

    DDT Member

    #10
    May 8, 2009
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Next Level
    Si unajua tena, breaking news lazima ziji break into pieces? Natania tu
    Ila Tanzania tukicheza mambo yatakuwa mabaya zaidi, majambazi yanajijenga upya kwa ari, kasi na nguvu mpya
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    inabidi tuombee majeruhi wapone waweze kubana wawataje wenzao ktk mtandao...
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Polisi wakiamua kufanya kazi ya ukweli na ya kuaminika wanaifanya bila shida...
    Ishu kama hiyo imo ndani kabisa ya uwezo wao..... Tunawaaminia na kuwasupport.

    Taarifa kuja into pieces usiogope bwana NEXT LEVEL... kAMA ulivyosoma hapo, Kova atatupa full scandal badae.....Tulia
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Tuwapongeze vijana wetu polisi waliokuwa doria huko na kufanya kweli. Pia msamaria mwema aliyetia taarifa hizi maana mipango kama hiyo huwa inapangwa kwa muda, hivyo pia tumshukuru aliyezivujisha habari za mipango hiyo. Pia hii ni changamoto kwa Jeshi lote la polisi maana ujambazi umeanza kuibuka tena kwa kasi baada ya kutulia kwa kiasi mpaka wengine tumepata usingizi majumbani mwetu. Usingizi wetu huu usiwakumbe jeshi la polisi maana kila kukicha majambazi wanapanga mbinu mpya za ujambazi!! Kova please, jitahidi!! na tuko nyuma yako.

    Kwa sasa ujambazi umeanza kwa kasi Dar na Arusha!!
     
  14. M

    Msindima JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Big up jeshi la Police.
     
  15. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ni kweli polisi wakiamua kazi wanaifanya vizuri hasa pale majambazi hao wanafanikiwa mara ya kwanza na badala ya kukata fungu kama walivyoahidiana wanayeyusha na kusema hawakupiga nyingi. Next time polisi wanakuwa na kisasi nao na kuamua kulipiza kisasi cha kunyimwa mgao wa mwanzo.

    Walininikamata hawa wenye difenda one day, na kutaka niwape laki tano kwa bahati nzuri akapita afande mmoja ananijua, akaniambia hao jamaa ni wabaya wanavisasi niwape hata hela ya soda vinginevyo wanaweza hata kunishambulia siku ingine kwa risasi wakiniita jambazi. Yaani hakuna kosa lolote zaidi ya kuendeshwa na mtu aliye na leseni changa gari ikatuzimikia barabarani si unajua manual, wakang'ang'ani tunafudishana, hawakutaka kuona leseni wala nini, ukawa ubishi mkubwa ila sikuwapa hata shillingi maana ilibidi watupeleke kituoni.

    Credit kwa baadhi:
    kuna baadhi ya polisi wazuri na wachapa kazi hasa na waaminifu ila wanavunjwa nguvu na wenzao wachache na maslahi duni wanayolipwa wakati wakiwaona wenzao wasio waaminifu wanajenga mahekalu na kununua magari ya kifahari kwa kushirikiana na majambazi.
     
  16. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni mambo ya kawaida hayo Hapa jijini DAr
     
  17. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,733
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Hizi tetesi bwana.....
    Ngoja nisubiri taarifa kamili maana unaweza kuta sio majambazi yakawa kama mambo yanayomuandama Zombe!
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,197
    Likes Received: 5,470
    Trophy Points: 280
    Raia mwema mmoja aliyeiacha chai yake kwenda kuangalia risasi ameambulia hali ya u nusu mauti baada ya kuchabangwa risasi ya mbavuni.
    Amekimbizwa muhimbili ili kujaribu kuiunganisha roho yake na mwili, maana inaweeza kukatika kutoka mwilini muda wowote maana alikuwa ana breed sana.
     
  19. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,733
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Mkuu zingatia matumizi ya r na l vinginevyo neno linapoteza maana halisi.
    Breed=Bleed?!
     
  20. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Inajulikana wazi kuwa Kova ana usongo na majambazi na aliahidi mwanzoni kuwa ama zao ama zake na ndio tunaona juhudi zake kuwa,kila wanapokutana face to face watamkamata japo mmoja.
     
Loading...