Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Risasi zafyatuliwa Manzese kutawanya wafanyabiashara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fangfangjt, Mar 2, 2011.

  1. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    soko la mahakama ya ndizi lililopo Manzese DSm hivi sasa linavunjwa.

    Risasi na mabomu yatumika kutawanya wafanyabiashara, barabara yafungwa.

    Chanzo: Radio One
     
  2. M

    Mafuchila JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2006
    Messages: 752
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kina Boaziz walitokea humo humo, ngojeeni tu mpate habari yenu.
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    safi sana waliambiwa watoke wakabisha
     
  4. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hili lipo jimbo la ubungo kwa mnyika, kazi kweli kweli .......... mradi tu aonekane hafai
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    oh,how wil they ly8
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Masikini CCM, mnazidi kupandikiza mbegu za chuki kwa vijana . . .
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    nahc una matatzo ya akil! Waliambiwa waondoke waende wp? Hv ww unaish Tz kwel? Mungu akusamehe bure!
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    duh,ni matumizi ya mabomu kwa kwenda mbele.....ipo siku watajiunga na waandamanaji tu hao kuipinga serikali!!!!!!!!!!!!
     
  9. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #9
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    nadhani kama walikaidi tamko acha wapigwe,ukitaka maendeleo ya kweli weka blabla pembeni kwani hiyo barabara ni ya wtz wote na sio ya kikundi cha watu wachache,so acha wakione tunataka maendeleo bana
    magufuri komaa usisikilize wapiga debe bana
     
  10. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nahisi ni yale yaliobaki kule Gongo la Mboto, wameona wayatumie haraka kuliko kulipukiwa tena au kuingia garama za kuyateketeza...
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,756
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kweli nimeamini mabomu na risasi inazomiliki tz havina kazi...............ni kuyamwaga tu km hivyo na km hakuna matukio km ya kuandamana yatabaki magalani na kulipuka na kuua watu zaidi..........hii ndiyo tz ya kikwete maisha bora kwa kila fisadi
     
  12. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nimepita hapo ss hv watu ni wengi sana kuna askari kibao wafanya biashara wamenafanya vikao vya pembeni kujadili nn cha kufanya kwani kuna ambao walikuwa hata hawakufanikiwa kutoa bidhaa zao hali ni tete wana JF!
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sehemu hile hairusiwi waliambiwa waende machinga complex wakakataa sasa ndo wanakiona cha moto
     
  14. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    serikali viongozi ni wavivu sana....wanaona ni bora/rahisi kutumia silaha za moto kufanikisha mipango yao na wakati kuna sheria inaweza kutmika...kama hawa watu wamevunja sheria ....kwanini wasimatwe ,washitakiwe na kufungwa ndani au kupigwa fine!
    watu watakua sugu sasa hivi..Darwin's Nightmare, watu wata evolve na kuzoea hayo mabomu na risasi ...alafu watasingizia CHADEMA tena..
     
  15. m

    msaragambo Senior Member

    #15
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakati wanalijenga hawakujua hayo?
    Je unajua historia ya hilo soko?kama hujui kaa kimya
    Hilo soko lilijegwa kwa ajili ya wafanyabiashara waliokua wanafanya biashara
    Manzese na kuvunjiwa Mabanda yao na kuhamishiwa hapo sasa wakivunjiwa na hapo waende wp?....
     
  16. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Serikali ya sasa inafurahi sana kushiriki kwenye shughuli za aina hiyo.
     
  17. f

    furahi JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hivi katika hali ya uchumi mbaya kama tuliyo nayo sasa ni muda wa kumvunjia mtu biashara yake kweli? Hata kama walishaambiwa wahame, mbona hawakupewa deadline? Hata kama walipewa deadline, serikali inachotakiwa kufanya sasa ni kuunusuru uchumi na si kutafuta sifa za kijinga.
     
  18. f

    furahi JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Huyo Magufuli anataka sifa za kijinga. Keshalewa sifa, na atapoteza umaarufu soon.
     
  19. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #19
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hakuna uvivu hapo,unaongea kwa kuwa upo nje ya system,mwana watu hawaelewi ni wabishi waking'ang'ania jambo basi,tangu mda walielezwa lakini hawakutaka,je ulitaka serikali ifanyeje,kuwaongoza wtz ni issue bana,tumeweka blabla mbele

    ok,kwanini walikataa kutoka,ukiwauliza wanadai wateja ni wengi pale,kwa hiyo tusifanye ujenzi wa barabara ,tuwe na msongamano eti kwa kulinda wateja
    chapa tuuuuu
    maendeleo kwa taifa letu bana
     
  20. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ni sehemu ya Mazoezi ya Askari wa FFU!

    Badala ya kushinda baa na ma-baa maid anglalau wamepata kazi ya kufanya!
     
Loading...