Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Risasi za moto zawatawanya makarani wa sensa Yombo Vituka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kinya, Aug 18, 2012.

  1. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 466
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Wanasemina waliokuwa wanapata mafunzo ya jinsi ya kuhesabu watu(sensa) dodoso fupi wamejikuta wakilmishwa kuondoka kwenye eneo la semina Vituka primary kwa kutishwa na risasi za moto kwa kile walizi wa posho zao walicho kisema kuwa wanataarifa za kiitelijensia za mpango wa kuuvamiwa na hivyo kuamua kuahirisha zoezi la ugawaji posho zao mara baada ya kusubiri posho hiyo kwa zaidi ya saa sita.
    Baada ya kuonekana hawaondoki polisi alitishia kuwapiga risasi za moto kuwatisha ,hali iliyo ibua sintofahaohamu

    SOURCE MIMI MWENYEWE
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ahsante kwa taarifa,ila uwe una-edit post kabla ya kuweka.
     
  3. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poleni sana, usalama ni kitu muhimu.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,059
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    Gilbert Katata 'Simpo' umesalimika kweli?
     
  5. m

    markj JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    jamani kama mnaona sensa inalongolongo si muachane nayo! mana hawa watu wanataka kuwafnyisha kazi bila kuwalipa aisee! wanata kuzila pesa zote wao, kinachobaki hivyo vyote ni visingizio tu, mana hii kitu imetokea sehemu mbalimbali wanasensa kutotendewa haki, mwishoe mtatiwa vilema vya bure tu, nyie wenyewe mnawajua polisi walivyokuwa kichwani kwao kweupe, kama mpaka leo ni longolongo iyo trh 26 sindo watu tutajmba songosongo, na kama pesa za seminer tu ni hivi, je? hizo za sensa yenyewe itakuwaje?
     
  6. m

    malaka JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii serikali kweli inalaana. Haya yetu macho
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Intelijensia imeanza lini tena kufanya kazi?. Mbona inafanya kazi tu kwenye maslahi ya watu?
     
  8. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yawezekana pesa zimetafunwa.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Wazushi hao wanazungusha pesa zenu bank.
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    wangewapa hela zao wakajinunulia valuuuu sikukuu hii. Yaani wanawabania liziki yao!?. hii ndo tanzania bana. mia
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    si wawatumie kwenye mpesa na tigo pesa tu ...
     
  12. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hizo hela zimeshachakachuliwa hapo Lazima Wengine wanyimwe hela
     
  13. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Taarifa za ki intelijensia tena!
     
  14. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 466
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Taarifa za hivi punde ni kuwa wana sensa waliotawanywa jana watapewa mzigo wao leo
     
  15. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,635
    Likes Received: 1,518
    Trophy Points: 280
    Sensa ya mwaka huu sijui! Data zake zitakuwa so unreliable. Sijui.
     
  16. d

    danizzo JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hela hela hela error error error jela jela jela sera sera sera sera e e e ehe. Khaa
     
  17. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Habari hii ina makengeza
     
  18. M

    Mr.Kombo Member

    #18
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mnh! hv serikali ina nia kweli ya kupata data sahihi huku muslims kule makarani sasa posho ya wakamata waliogoma itakuwj
     
  19. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umeona hilo mkuu!cjui itakuwaje
     
  20. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Meeen!!! hakyanani we ni noumaaaa!!! chukua TANO kamanda.
     
Loading...