Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Risasi ya kichwa

Discussion in 'International Forum' started by KAKA A TAIFA, Jun 16, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Yulemwanamama wa republican alyepigwa risasi katoka hospitalini ,ameruhusiwa kwenda nyumbani.jiulize ingekuwa hapa si tungekwisha msahau.kwanini hatubadiliki?
     

    Attached Files:

  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hapa Bongo, Kwanza angefanyi upasuaji wa mkono badala ya kichwa.
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Acheni dharau bana!tafuteni data kuhusu watu wanaojeruhiwa kwa risasi tanzania na outcome zake.acheni porojo za migahawani.
     
  4. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kutoka Democratic from Arizona
     
  5. t

    tambarare Senior Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba nikujibu hivi;
    mfumo wa huduma ya afya ya ulaya na hapa bongo ni tofauti sana mwana jf
    kwanza kuna vitu vifuatavyo
    1.
    bongo hatuna vifaa vya kufanyia kazi mahospitalini(viongozi wetu wanaona bora wanunue mashangingi kuliko vifaa vya tiba)
    2.kwa jinsi watoa huduma ya afya walivyokata tamaa na kazi yao ni vigumu ku-perform kama ulaya -wagonjwa wengi wataendelea kufa hata kama vifaa vikiwepo
    3.bongo hatuna mfumo wauwazi katika kuhuduamia wagonjwa....mfano mgonjwa anaweza kuingizwa chumba cha upasuaji ukampasua ukachukua /ondoa cha kuondoa mgonjwa asijue
    4.wagonjwa wa ulaya wanajua anaumwa nini ana meza dawa gani ,zina madhara gani,alifanyiwa nni wakati waoperation nk
    5.dr.anawajibika kwa kifo cha mgonjwa labda aliyefanyiwa operation then akafa bongo walaaaa
    kwahiyo bado sana kaka inabidi tubadiri sheria zetu
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa sio makini ni mpiga domo vijiweni!
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kuna mtoto wa sekondari mbezi beach kapigwa risasi ya koo,nadhani utaacha dharau iwapo utasikia karuhusiwa kutoka muhimbili na kuendelea na maisha yake.
     
  8. B

    BUBE JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Risasi ya koo!
     
  9. S

    Sio Mwanasiasa Senior Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mtoa mada inaonekana ni muhudhuriaji mzuri sana wa vijiwe vya kahawa vya mbagala kibonde maji
     
  10. N

    Nanu JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hata hapa kwetu kuna some few good cases ambao madaktari wamefanya kazi yao vizuri na kunusuru maisha ya watu!
     
Loading...