Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Risasi na mabomu vyarindima Babati

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bundajo, Nov 11, 2011.

  1. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kati ya polisi na wafugaji wa kimasai walionyang'anywa maeneo yao ya kuchungia na kupewa mwekezaji wa kichagga.
     
  2. M

    Mohamed Ngwasu JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapi hiyo
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Bila shaka bado kitambo kidogo sn na haki ya Mtanzania itaonekana. Na kuanzia sasa haitachelewa hata kidogo.
     
  4. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeambiwa Babati
     
  5. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tupe picha kama umefanikiwa kupiga matukio! BORA MAISHA KWA KILA MTANZANIA
     
  6. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    serekali ipo kutetea wenye nacho A.K.A wawekezaji na kuwanyanyasa wazawa.mwaka,mwezi,wiki,masaa,dakika na sekunde zitatimia.hakika itakuwa kupata tabasamu la mtanzania kazi.poleni sana akwiii
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    SOurce Please au udaku?
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,738
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Sasa kimenuka...Tanganyika kimenuka
     
  10. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hii habari siiamini amini vile!!
     
  11. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wenye uchungu na hii nchi wataiamini
     
  12. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    wacha kuogopesha serikali.
     
  13. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Bado kidogo, leo nishasikia Mbeya, UDSM n Now BABATI... Uhuru Mpya unakuja
     
  14. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    uWanaposema Media huweza kuchochea machafoko ndio kama hivi! Jamani hizi picha za machafoko ya Kenya ndio zimekuwa za babati!
    Hii ndio imempeleka yule mtangazaji wa redio wa kenya ICC
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hii hapa
    [​IMG]
     
  16. K

    Kamarada Senior Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haswaa umenena sisy, tena huu ni uchochezi wa kipuuzi....atambue wtz hatujafikia huko!! Aghrrrrrrrrrrr!
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Nchi inaelekea kubaya.
     
  18. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukombozi umekaribia.
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Nimekubali.
     
  20. m

    maswitule JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hapana hii si babati,

    Ila mbeya hali ni Mbaya jamani, nimeshuhudia vijana watano wakipigwa bomu la machozi ndani ya hiace walimojifungia hali ni ya kutisha
     
Loading...