Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Risasi Mwaulanga kupita kila Wizara Kuipigia Debe ATCL

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inanambo, Feb 8, 2012.

  1. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    jana katika kipindi cha EA RADIO cha Super Mix nilimsikia Risasi Mwaulanga akitangaza kutembelea kila wizara ya serikali kuhamasisha watanzania kutumia ndege za ATCL kwa usafiri wa ndani na nje ya nchi. kipindi kilikuwa kinaishia sikuelewa kama huyu Mkaka amegeuka kuwa mpiga debe wa ndege badala ya CCM. Namuona kama opportunist fulani hivi.
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Tatizo la kukimbia shule linamsumbua...
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    bodi ya atcl kuteuliwa hivi karibuni habari zaidi zinasema mhusika hapo juu ni mmoja wa wanaolobby kuingizwa kwenye mchakato huo
     
  4. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Risasi ni opportunist, anafulukuta ili apate angalau cha kula,
    Nilifahamiana nae kwa mara ya kwanza Arusha wakati wa mkutano wa Sullivan 2008.
     
  5. KILITIME

    KILITIME JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa faida yako na watanzania wengine wenye upeo kama wako mnapaswa kufahamu
    wajibu mkubwa wa kizalendo mlionao katika jamii yetu ili kuleta TANZANIA iliyobora
    kiuchumi tunapaswa kutumia bidhaa za ndani na huduma zitolewazo na mashirika ya umma. mf; ATCL ,TTCL na mengineyo (tujifunze kuwa wazalendo) TUNAJENGA NYUMBA HAINA HAJA YA KUGOMBEA FITO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    risasi ana upeo mdogo sana.sio wa kumjadili hapa.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,113
    Trophy Points: 280
    alikuwa anafanya marketing?
     
  8. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Anasumbuliwa na njaa basi, hana tija!!
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Huyu dogo si alisema anataka kutembea kutoka dar mpaka moro akishilikiana na zitto kabwe kuwaamasisha vijana walime,vp alifanikiwa? Haya tena anataka kupita kwenye wizara kuipa promo atcl,haya nasikia Tena ni balozi wa amani,sasa nashindwa kumuelewa huyu dogo kajikita wapi,juzi juzi kaojiwa na mlimani tv atoe maoni kuhusu valentine day akasema kwamba siku hii ya leo(valentine) yani kuna maambukizo mapya zaidi ya 80% sasa sijamuelewa alimaanisha nini ukimchek shingoni kabiga mnyororo wa silver.

    Sasa huyu jamaa ni nani hasa activist,marketing manager au nani?
     
  10. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    harakati zake mbalimbali ndo zinamfanya ajadiliwe!ni kijana mwenye uthubutu na watu kama nyie katu hamuwezi kumkatisha tamaa.....big up risasi mwaulanga balozi wa amani africa!!!!!
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Far right........under CCM colors

    [​IMG]
     
Loading...