Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

risasi kariakoo zinamiminika...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BAGAH, Aug 22, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nimepita kkoo wadau kuna mvua ya risasi...
    na mpaka naondoka eneo la tukio chanzo hiki hakijapata habari kamili...

    kwa zisizo rasmi inasemekana ni ugomvi wa polisi na raia wanaogombea nyumba/kiwanja maeneo ya kkoo sokoni...

    kama kuna mwenye mo newZ!
     
  2. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ebu rudi ukatupatie mawio vizuri..
     
  3. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu nilikuwa nataka kwenda huko k/koo ila ngoja nikanunue mwavuli,,si kunamvua ya risasi
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    teheee!
    risasi za moto wewe!
    kama una mwavuli wa chuma aya...

    vip unapeleka MBEGE kkoo?
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ndugu hapafai...
    na unasikia tu milio...paaaaa!hujui inakotokea!
    unaweza ukajikuta unaifuata.
     
  6. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahahahaah sasa umeshaanza kutupa utamu halafu unakatisha ooooooooohoooooo! rudi usifike mpaka hapo kaakwambali.
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    watu ni wengi kwa kweli...
    maduka yanafungwa...
    polisi wamezagaa...
    na sasa nasikia sauti kama za mabomu...
    nahisi ni mabomu ya machozi kwa ajili ya kusambaza watu...

    tumeingia ndani ya jengo hili la soko kuu...na tumefungiwa...
    e bana eeh!
    najuuta kuja kkoo...
     
  8. brobiz

    brobiz JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 210
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    nasikia chanzo ni nyumba ilitakiwa ivunjwe bt kuna watu walikuwa wanapinga isivunjwe na zie purukushan za watu kukimbizana zilitokana na mabomu ya machoz yalokuwa yakipigwa na police
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mimi natoka huku sasa...
    naelekea MADALE nasikia huko nako kumenuka mbaya.
     
  10. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    aiseee baba yangu ngoja nimwambie konda anishushe hapa faya kumbe ni za moto

    mbege nimeacha nyumbani
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni ile nyumba ya NHC ya ccm nini?
     
  12. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wamewekeza sana kwenye kudhibiti raia wema kwa risasi na mabomu ya machozi. Instead wangepaswa kukamata majambazi na majangili. Mambo mengine yanataka diplomasia tu shame on them.
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Kura zenu hizo vumilieni.
     
  14. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    huo ugomvi ni tangu wiki ya juzi usiku watu walitwangana mawe na Polisi walizidiwa nguvu...

    Mahakama imeruhusu Nyumba ambayo ilikuwa na mgogoro wa muda mrefu kuvunjwa.
    Lakini wasambaa wa mtaa wa Pemba na kwengineko wanakaidi amri hiyo na kuzuia nyumba hiyo kuvunjwa kutokana na maslahi yao wenyewe.

    Nyumba hiyo imenunuliwa na Big Bon...

    Then nyumba hiyo iko mtaa wa Kongo.
    So mtoa mada anaposema ni Sokoni anakuwa anapotosha.

    Asanteni
     
  15. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    dah... Waniachie hiyo tenda ya kuvunja mm jamani... Mi yamewahi kunikuta mara2 nikiwa kariakoo... hizo pande za walala hoi.. So kufya tua risasi hakunaeffect kwao....
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,813
    Trophy Points: 280
    matunda ya uchaguzi wa mwaka 2005 ndio hayo kwa hiyo hakuna kulaumiana
     
  17. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mmmmmh!!! hyo sasa kali!! maeneo tu hadi risasi!!
     
  18. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,184
    Likes Received: 3,468
    Trophy Points: 280
    hizo risasi kwa kariakoo lazima zipigwe juu,maana huko kokote atakako elekeza lazima ikutana na raia.
     
Loading...