Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ripoti ya RUSHWA Tanzania (From UK and IRISH AID)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lyimo, Jul 4, 2011.

  1. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Powered by Google Docs



    Sina hakika kama ilishakuwa posted humu. Kwa wale ambao hawajaiona, tafadhali fungua link hiyo juu ujionee. Ni ndefu ila imeeleza mambo mengi kiuwazi yanayohitaji tafakari. Inaonyesha ilifanyiwa utafiti wa kutosha.

    Jioni njema.
     
  2. Researcher

    Researcher Senior Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante mkuu,
    Ukipata na hiyo mpya ya Twaweza na elimu ya msingi tuwekee link...huu ni mwanzo wa intellectual evidence za governance ya nchi hii...
     
  3. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asante MTAFITI, nitajitahidi kwa hilo pia.
     
Loading...