Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ripoti ya polisi kuhusu maandamano ya wanaharakati yaliyofanyika jana tarehe 8/2/2012

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jozzb, Feb 9, 2012.

  1. j

    jozzb Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    “hatukuwa na taarifa na mkusanyiko huo, ni watu walitoka sehemu mbalimbali mmoja mmoja wakazunguka maeneo ya Palm Beach na kuingia barabarani na kuzuia magari yaliyosababisha foleni ndani ya dakika 45 kwa hiyo sio kwamba ni maandamano”

    CHANZO CHA RIPOTI << HAPA>>
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hata tahrir square, libya, tunisia, syria na Maldives ilianza hivyohivyo....................
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Siyo tanzania bwana, zingelindima hakuna ambaye angesalia pale/ au wangelilala 20 wamekufa nani angelisonga mbele?
     
  4. mwandiga

    mwandiga JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 1,271
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hawakupata taarifa za kiinteligensia?? Au huwa ni za maandamano ya cdm?
     
  5. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    nafikiri habari za kiintelijensia hazikuwa zimewafikia ama waliogopa kuwafanyia vurugu kwa sababu baadhi ya waliokuwapo ni watu wa LHRC haya yetu masikio
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hata mbuyu ulianza kama mchicha,kazi kwao watawala.
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    hivi leo hayapo?
     
  8. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yaani hii nchi ni ya kwetu jamani hamna atakayeikomboa bali sisi wenyewe.....
     
Loading...