Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ripoti ya mauaji ya Maalbino iko wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ground Zero, Dec 17, 2011.

  1. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo nimeona kwenye habari wenzetu wenye ulemavu wa ngozi wakitangaza mkakati wa kuzunguka nchi nzima kupambana na imani hiyo potofu. Lakini nikakumbuka hapo nyuma watu walishapiga kura ya maoni kutaja wauaji. Kuna mwana jf anayejua matokeo ya hiyo kura na utekelezaji wake?
     
  2. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Unataka ujue na viongozi wako kuwa wanashiriki hiyo sahau
     
  3. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wabongo kwa sarakasi za kisiasa sio mchezo! Hata ishu iliyokuwa imesambaa kama hii hadi kulitia taifa aibu mbele ya jumuiya ya kimataifa (kumbuka kibwagizo chetu cha "kisiwa cha amani"), nakumbuka pm alilia hadharani kuashilia machungu aliyoyapata. Lakini wapi bana, ndo ujue wabongo nooomma! Ishu inakwimba hivi hivi. Inauma sana. Hivi "wakubwa mno?"
     
  4. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna video clip niliwahi oneshwa na mwanaharakati mmoja kwa jina la Joseph Torner ilikuwa inatisha sana, nadhani TBC1 walipiga mkwara isioneshwe.
     
  5. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Imeshaingizwa kwenye pochi za wakubwa kutoka ni ngumu.
     
  6. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hebu tudokeze ulichokiona kwa faida ya kila mmoja.
     
Loading...