Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ripoti ya mauaji maalbino (za leo leo)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Iga, Jul 30, 2009.

  1. I

    Iga Senior Member

    #1
    Jul 30, 2009
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    REDIO mbao na bati mitaani zinasema kwamba ripoti ya kuwapigia kura wanaotiliwa shaka dhidi ya mauaji na uponzaji wa mauaji ya maalbino huenda isitoke maana wengi waliopigiwa kura na viongozi wa nani hino na nani hino, yaani, mwanawane, ni wakubwa, wazito, chuma, vigogo na magogo makubwa makubwa tuuuuu!

    Nafunga ulimi wangu nisijeambiwa miye mwongo wallahi. Lakini hili nimelipata kwa mweka makaa kwenye jiko la ripoti ya tume husika kweli hivi laweza tena kuwa uzushi ?
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi nilidhani kuwa ripoti hii ni kwa ajili ya kusaidia upelelezi na si ya kuanika hadharani!!!
     
  3. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2009
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Wameona wanapigiwa sana kelele za ma-albino, siku hizi nasikia wanaenda kufanya makafara Nigeria (huko wanachinja wazungu)
     
Loading...