Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ripoti ya madini ya masha na bomani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMARIDONG, Dec 20, 2010.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Wadau kama kuna mtu mwenye ripoti ya Commision hizi mbili ya Bomana na Masha zile Commitee za madini tafadhali azipost hapa ili tuone ni jinsi gani walizungumza na kushauri serikali
     
Loading...