Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ripoti ya Mabomu Mbagala iko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JoJiPoJi, Mar 29, 2010.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,941
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Heshima kwenu wana JF,
    Ni muda mrefu sasa umepita tangu majanga ya kulipuka kwa mabomu kule mbagala. Kwa hekma ya Mh. waziri wa wizara husika aliunda tume ya kuchunguza nini ilikuwa sababu hasa ya ile milipuko iliyo sababisha vifo na hasara nyingi kwa ndugu zetu wa mbagala na maeneo jirani, kwa busara za mh waziri alitamka wazi kuwa kama itathibitika kuwa yale matukio yalitokana na uzembe wa watendaji wake basi angejiuzulu wadhifa wake, sasa je mpaka sasa ile tume bado haijawasilisha ripoti au Mh. anaogopa kutimiza azma yake ya kujiuzulu pindi atakapo tangaza yaliyomo kwenye tume aliyoiunda kuchunguza chanzo cha maafa.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Da! Joji usinikumbushe machungu.
    Swala la kujiuzuru kwa viongozi wa afrika halipo. tusahau.
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unataka ripoti ya nini wewe??
    Kuna kitu kilifanyika kule ambacho si cha kawaida...
    Na lile ghala lilichomwa moto makusudi.
    Baada ya silaha nyingi kuuzwa congo kinyemela, na wizi ulipogunduliwa wakaamua kuharibu ushahidi.
     
  4. M

    Mkandara Verified User

    #4
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tujikumbushe na mengine matukio ya 2009...
    Mh. Chenge kugonga na kuua wasichana waliopanda daladala..kesi hiyo imefikia wapi?
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hiyo ya Chenge bado ipo pale Kinondoni, inapigwa kalenda kama haina akili nzuri vile
     
  6. L

    Lukwangule Senior Member

    #6
    Mar 29, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imekaa vibaya. tena imekaa vibaya vibaya sana. Ukijiita Kiranja Mkuu manake huwezi kufanya kitu bila kuwa na ushaidi wa kutosha. Hili nalo hakika neno.Unaweza kusema tumefika mahala tunachoma surface to air missile?Surface to surface au air to air missile. We unadhani lile ghala la mbagala ni la kitoto la vijikombora? Hili neno kaka. Tupe za kweli si za kusikia usidhanie pale wanahifadhi SMG au RPG na kama kweli unaweza kuondoa madudu yale pale kirahisi hivyo unavyodhani wewe.Lojistiki kaka au sivyo utuambie inakwendaje vile! Na hapa sizungumzii ripoti, hiyo inaweza kuwafaa wao wenyewe kwa sababu mambo mengine yatatolewa na mengine ni baada ya miaka 30, ni taratibu tu. Lakini Kiranja hili nalo neno!
     
Loading...