Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ripoti ya kumchunguza Jairo imeota mbawa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Nov 16, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ....Zikiwa zimebakia siku mbili bunge kuharishwa hakuna dalili wala taarifa za lini taarifa ya kuchunguza sakata la Jairo aliyekuwa katibu wa wizara ya nishati na madini itawekwa mezani kwa ajili ya majadiliano na maamuzi...Hii inaanza kutilia shaka dhamira ya bunge hili linaloongozwa na Bi Anne Makinda ambalo linaonekana kuanza kulemewa na hoja ya mswada wa mabadiliko ya katiba..Je,kuna taarifa za kusomwa hoja hii?
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu hata mimi nasubiria hilo.
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    bunge ni kama kuwadi wa serikali ktk kutetea ufisadi. Na hivi spika mwenyewe kapewa ubunge kwa style ya viti maalum, unadhani kuna kitu tena hapo. acha kabisa huyu mama historia itamnyuka kweli.
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tusubiri Ijumaa... lakini nahisi kama tunarudi kule kule wakati wa bunge la Mzee Msekwa. Anna Makinda ni janga la kitaifa as in janga la kitaifa. Spika gani anakaa anaongoza mipasho badala ya hoja za kitaifa?
     
  5. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani kilamtanzania hili swala analisubiri kwa hamu sana, ila ngoja tuvute subira kwanza hadi kesho tuone litakuwaje
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    yeah walisema mwisho kabisa mwa kikao ndo watalijadili, shaka yangu ni wameweka mwisho ili mpasuko wake usiyumbishe bunge na serikali ama wasilijadili kwa kina for mama makinda ataua hoja kwa kusema "muda ni mchache"
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,749
    Trophy Points: 280
    Huyu Bi Kidude akiona tu inakula kwake huwa anauchuna. Hivi ile ya Lema na Mtoto wa Mkulima kugeuka msanii na kudanganya wabongo ilishasomwa kweli? Nakumbuka uwongo wa kwanza Pinda alisema watanzania watatu wamekufa kumbe ni waTz wawili na mkenya mmoja, tehe tehe, Anne Semamba Makinda ni janga la taifa.
     
  8. g

    gwan Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    tusubiri ijumaa ila inaweza kuwekwa mwishoni baadae utasikia muda umekwisha with no conclusion... kaaz kwelkweli na huyu makinda
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    tulia. Tuko busy na muswada
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Aahh ile mbona wanaichakachua live maana wabunge waliopewa rungu wote vilaza!!!sasa wamejazwa mapesa watasema urongo mkilazimshwa sana mtapewa urongo mtulie!!JK na serikali yake sijui watajaficha wapi baada 2015 nawaonea huruma!!
     
  11. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kichwa cha habari cha mwanahalisi la leo kilikuwa 'Jairo Akaangwa'.
    Kwa ufupi wanasema ..Jairo amepatikana na hatia ya kujipa mamlaka ya kutenda kinyume na maelekezo ya serikali; kukusanya fedha na kupanga matumizi yake , bila kibali cha hazina....!
     
  12. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mi nadhani kuna umuhimu wa kukodisha snippers tuanze wavua magamba kwa nguvu...tukimaliza mafisadi yote tunahamia kwa wanaopenda wake za watu...
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    isomwe isisomwe issue ya jairo haina tija tena.
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nilisikia ni ijumaa ambayo ni siku ya mwisho ila cjui wameweka hiyo siku ili iweje?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...