Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ripoti ya Kamati ya Shellukindo iliyofunga mjadala wa Richmond

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpaka Kieleweke, Feb 12, 2010.

  1. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Nimeona niiweke hapa ili wale ambao hawakupata nafasi ya kuisikiliza taarifa hii waweze kuiona na kutoa maoni kikamilifu.
     

    Attached Files:

  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Asante mzee, ila tu napata kauvivu fulani kuipitia kwasababu wenye mabavu wamesha ''Funika Kombe'' .....!
     
  3. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kuna sababu za kuisoma kwani utaweza kuona ni wapi haswa pamefanyika usanii ...na ukiilinganisha na ile iliyopita utaona kabisa kuwa kuna watu wamesalimu amri na sasa watakuwa na wao wanaimba zile nyimbo za kuwasifia mafisadi.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mambo ya Friday hayo!
     
  5. e

    echonza Senior Member

    #5
    Feb 12, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uelewa kuhusiana na jambo fulani ni muhimu na mara nyingi ni silaha katika maisha! Hivyo, tuisome taarifa hii kwa ufahamu wetu.
     
  6. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Uko sahihi, binafsi naipitia lakini to be honesty sijafurahia sana usanii ulivyofanyika kwenye hili sakata! Kodi za wanachi zimetafunwa kwanza na Richmod, pili hawa ma-middle men wao, tatu vishoka kina RA, EL! Kana kwamba haitoshi, kina Mwakyembe na kamati yao wametumia pesa nyingi hapa, kamati ndogo ya serikali nayo imetumia pesa......then at the end wanaishia tu kufunika kombe? very painful!

    Bora mzee mwenzangu umeona hapo, Ijumaa imeingia akili haifanyi kazi kabisa.......!
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Thanks mtoa post nita print nikasome home hii
     
  8. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,596
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    I hate to see government & parliament's documents in plain word document format. i hate.... %^&*@%^@!(#^@#$^&
     
  9. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Do not just hate , inawezekana nimeshiriki kuitengeneza je? huwa doc zao ziko kwenye pdf kama ni for public consumption, ila kama hazijawa public then zinakuwa kwenye word.

    Hapa imewekwa kwa ajili ya kuhabarishana na hata ya Kiwira ntaiweka hapa soon.
     
  10. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2010
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa Riport hii.
    Bado lipo tumaini.
    Ukweli waweza kucheleweshwa lakini hatimaye hudhihirika.
     
  11. M

    Mpambanaji K Member

    #11
    Feb 12, 2010
    Joined: Dec 29, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa. Binafsi nilikuwa naitafuta sana. Sasa mkuu tunasubiri hiyo ya kiwira. Tuzichambue na kuonyesha umma wa ulimwengu ufisadi wetu


    mpa
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Mar 14, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Jamani, najua ile ripoti ilikuwepo mahali fulani hapa, naitafuta siioni.. mtu yeyote mwenye kuwa nayo tafadhali.. au kujua ilikofichwa. MoDs please...
     
  13. N

    NeyT Member

    #13
    Mar 14, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la ccm definition yao hadi leo siasa ni mchezo mchafu...hawajui kuwa maana hiyo inabadilika kutokana na muda.
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Mar 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Shukrani sana!!
     
  15. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Why bother mkuu Kasheshe... still the same smelly ShIII only different file format, isn't it!!
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Mar 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    they are not "government and parliament's documents" sire.. when they become as such we are under tyranny. These are the people's document a.k.a ours! When they want them to become theirs.. they should stop taxing us to finance their meetings, life, and lifestyle.
     
Loading...