Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ripoti ya Jukwaa la Wahariri, Mbona Kimya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ibrah, Oct 13, 2008.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2008
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wiki iliyopita Whaahri wa magazeti mbalimbali wakiongozwa na Mwenyekiti wao Sakini Datoo walitutangazia umma kupitia vituo tofauti vya Televisheni kuwa Jumapili 14 Oktoba 2008 watatoa hadharani Ripoti yao juu ya malalmiko ya CHADEMA.

    Ikumbukwe kuwa walijtetea kuwa kuitoa Ripoti hiyo kabla ya Uchaguzi kabla ya Uchaguzi inaweza kutumika kama silaha ya vyama vya siasa kwenye kampeni. Jumapili imepita, uchaguzi umepita na Mshindi kajulikana; tulitegeme jana wangeitoa lakini bado kimya,kulikoni?
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Walisema wataitangaza kesho
     
Loading...