Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ripoti ya CAG kuhusu kituo cha Mabasi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BAK, Sep 21, 2009.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280
    Waungwana,

    Hivi ile ripoti ya CAG aliyokabidhiwa Pinda wiki chache zilizopita kuhusiana na kituo cha Mabasi kinachoendeshwa na Kingunge ilishatolewa hadharani au bado Pinda ameikalia?

    Natanguliza shukrani.
     
  2. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,253
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu BAK,
    Jibu ni kuwa hadi sasa ameikalia. Swali jingine au ushauri juu ya hili?
     
  3. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aitoe sasa hivi halafu 2010 hela za kampeni ya CCM watoe wapi?
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280
    Hapana Nono sina swali lingine wala ushauri bali nilitaka kujua tu kama imetolewa hadharani ili Wananchi tujue ufisadi unaoendelea pale.
     
  5. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Usisahau kuwa mhusika pale ni mbunge aliyeteuliwa na Mkuu w kaya, na huyo huyo akamteua Pinda wa kupindapinda. lazima aipeleke kwake kwanza, na yeye akamwambia iweke kwanza nitaongea na Mzee baadaye.
     
  6. K

    Koba JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,063
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    hivi mnategemea chochote kutoka kwa hawa mafisadi? wamelipana mamilioni kuandaa bogus report na hakuna chochote kitakacho badilika na mamilioni yataendelea kuliwa pale kituoni na huduma mbovu kila siku,ukiangalia vizuri issue kama ile ya ufujaji na uzembe kwenye kituo kidogo kama kile hata mkuu wa wilaya/council hata madiwani au mkurugenzi wa municipal wangeweza kumaliza mambo na mambo yakawa sawa lakini msitegemee chochote toka hii serikali ya majambazi & incompetent,tuna safari ndefu sana na umaskini wa kudumu kama hawa jamaa wakiendelea kushika nchi!
     
  7. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,944
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    labda itakuwa inabadilishwa kabla ya kuja kuwekwa wazi kwa wananchi
     
  8. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Anaogopa kugusa keki ya kikongwe chetu kisicho na imani.
     
Loading...